Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This country bwana too much zingzong

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, May 25, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Hii nji kwa sasa naona kuna makampuni yameamua kutuibia live bila chenga?nipo vichochoroni napata tusker mara mtu ananishtua kuwa tusker wana mashindano c nikajitosa kutuma namba jinsi maelekezo yanavyosema,cha ajabu ukituma mara zote za kwanza zinadai umekosea hasira imenikamata vbya coz hela kwenye simu imekata af sjaambulia chochote! Huu ni wizi mkubwa yan hadi bia zimenichefua
     
  2. B

    BENTA Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wafanya biashara wote wa mitandao hapa nchini ni mafisadi wakisaidiana na watawala wetu.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya mashindano yalipoanza kuwekwa kwenye bia walinichefua. Kwa kawaida ilikuwa ni kwenye soda, sasa nimehamia kwenye valuu. Wakivamia na huku sijui ntafanyaje.
    Drink beer, save water!
     
Loading...