Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This africa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 4, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eeeh jamani
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hizi ndio picha wanazopeleka duniani ili Africa ionekane shida tupu while kila siku wanamiminika kuja kuvuna utajiri wetu, kumbafu zao!!!!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu ila hii ipo africa.....tunapaswa kusaidiana ili isifike huku!
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lazima tulaumiwe. Hivi sasa Ulaya na Marekani janga la ukame na njaa kwenye 'Horn of Africa' inaongelewa sana. Hakuna kiongozi yeyotewa Afrika anayesumbuliwa nalo hili. Na wala hawaoni aibu kwa sababu u-Matonya imekuwa kama hulka yetu.
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    poleni sana, ila Arica msaada na huruma ya ziada inahitajika.
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Tunawangoja waje watusaidie kila kitu....ikija kwa ghadafi tunasema tusiingiliwe......
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    KUWA kiongozi afrika ni sawa na kumuomba Mungu akupeleke kuzimu
     
  9. B

    BUBE JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katikati ya balaa kama hizi kuna wizi na ubaradhuli unaendelea kwa rasilimali za umma! Hii itadumu hadi lini?
     
  10. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mh!! Jaman tutafika kwali??
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mwenzetu wewe wa wapi?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana Africa matatizo mengi
     
Loading...