Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thinking wild: Tume ya Uchaguzi NEC - iratibu kuupigia kura Kilimanjaro kwenye Maajabu 7 ya Dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zed, Nov 8, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa umahiri wa NEC kuchakachua kura napendekeza, tume hii ikiongozwa na Makame Lewis na Kiravu iongoze kura za kuufanya mlima kili moja ya maajabu. Nadhali uzoefu wao wakuchakachua utatushindisha tu!
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pumba zingine bana.
     
  3. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngwendu elewa sarcasm au kwa kiswahili "sanaa ya kijeli"!
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    I will be the first to vote at any cost...........hahahaaa
     
  5. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Najua ni 'sanaa ya kejeli' lakini jina lako limekaa kama aina fulani ya pombe kali uku mtaani kwani unatumia?
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Hawachelewi kuchakachua hadi hizi!
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wakisimamia ushindi utakuwaepo hata wapiga kura wasipojitokeza, tena wa kishindo kuliko idadi ya wakazi wa dunia watakokuwepo miaka 5 ijayo!
     
Loading...