Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Think twice

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lucy mboya, Jun 24, 2011.

  1. l

    lucy mboya Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini unaamua kuingia kwenye maisha ya mtu kama unajua fika kuwa hauko tayari kukaa naye? Nawasilisha
     
  2. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapana Mkuu! Mtu haingii kwa mtu.. Ni pepo ndo anafanya hivyo. Vinginevyo wanaingiliana hao wawili. Am ai raiti??
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280

    mmmhhhh
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe huwezi jua kuwa anapasi taimu? Lakini inawezekana mwanzoni alikuwa na nia ya kukaa nawe, baadaye akaprove wrong. So ikitoka usilie tafuta ingine.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Selfishness ...
    It's all about me..
    Me me me me just me ...
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hukuna cha pepo hapo, nadhan lack of focus and selfishness hua ndio chanzo cha yote. Mtu hupenda kujisatisfy pasipo kujua mbeleni itakuwaje. hapa watu hufanya mambo kwa kukurupuka, kuiga wenzeo mwisho wa siku huaribikiwa!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    DuuuhhhhKumbe unaweza ukitaka...Mimi penda wewe
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Mimi pia penda wewe so much! Teh! Teh! Teh!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiki ni kiduku au ndio swaga za kikongo?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha lolSafi sana mama ObamaHata kaa asahau hiiSante Ivuga..
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kiduku original
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wangemweka na Marlow hapoMmmhhhh pangekuwa hapashi kiki...
     
  15. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    True! ila kwa zaidi nadhani kukurupuka kunachangiwa pia na pressure za jamii..(society)..mfano..kuna wale ambao wanaona aibu umri unaenda au wazazi wanasema wamechoka kuchangia harusi za marafiki...Hapa ni rahisi ndugu yao au rafiki kukubali takataka yeyote inayokuja mbele yake..
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unafanya nini kama unakuta kitu ulichokifikiria si ulichokipata na hutakipata karibuni?mi nadhani baada ya kuwa karibu amegundua vitu vingi tofauti ndio sababu
     
  17. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    yani hapo alikuwa hafurahii kiduku bali trailer la movies ya wakati wa utumwa ndo linaendelea kichwani mwa 1st lady huyu.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Onather human problem!
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sijui kwanini swali hili limekosa wachangiaje wengi.

    Anyway,.....kwa mtazamo wangu nahisi watu hao hujiingiza kwenye mahusiano hayo kwa matakwa yao maalum (nje ya mapenzi) mfano; Ajira, haki za kuishi aka 'makaratasi' (waliopo ughaibuni,) ugumu wa maisha, 'status' -nae aonekane yupo na fulani, au hata kujiliwaza baada ya heartbreak aka " ...a shoulder to cry on!"

    Wakishakidhi mahitajio yao, hutafuta vijisababu agombane nae kisha amwambie hawakuwa 'compartible partners.'
    Kama Afrodenzi na Gagurito walivyoandika,...ni ubinafsi unaowasumbua.

    Laiti kama wangejua madhara ya kuuchezea moyo wa mtu!....Wabahatike tu,
    otherwise ni kawaida haipiti miezi twasikia (waathirika) wenye imani na mioyo midogo na visasi vyao wakishasalitiwa.
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo haya yapo na yanaendelea,"friend with benefit"
     
Loading...