Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Think twice kabla hujatupa chakula

Discussion in 'Jamii Photos' started by nyabhingi, Oct 10, 2012.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Katika jadi ya makabila mengi ya kiafrika watoto toka udogoni mnafundishwa KUTOTUPA CHAKULA.....Ni jadi ambayo hadi leo katika hizi familia za kisasa (dot.coms) inatakiwa kusisitizwa sana kwani UKIONA UMEPATA CHAKULA CHA KUTOSHA HADI KUSAZA MSHUKURU SANA MUNGU WAKO; sio wote wana chakula muda huo!!!

    Unachookoa katika kuandaa KIASI cha chakula kitakashotosha tuu waweza kitumia kusaidia wengine wenye shida (genuine) kwa njia mbalimbali.
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni afadhali upike kidogo kisipotosha kwa sababu bado kipo upike tena kuliko kutupa chakula.
     
Loading...