Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Think outside the box

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tall, Apr 16, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    VIONGOZI WETU WA UPANDE WA UPINZANI, IWAPO WAKIBAHATIKA KUINGIA IKULU WANAWEZA WAKAFANYA JAMBO TOFAUTI KABISA NA WENGI WALIVYOFIKIRIA,JAMBO HILO LAWEZA KUWA ZURI AU BAYA KWA MTAZAMO WAKO.HIYO NDIO NAITA OUTSIDE THE BOX.
    MWANA JF NITAJIE JAMBO MOJA ZURI NA MOJA BAYA UNALOLIONA LAWEZA TOKEA MMOJA WA WAPINZANI AKIINGIA PALE IKULU.HAPA USIJALI SERA AU MANENO YAKE,NIMESEMA NI OUTSIDE THE BOX. MFANO;
    MR X. maoni yangu; kibaya........atadidimiza sekta ya madini.
    kizuri..........pato la taifa litakua
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unataka tutoe mawazo nje ya box inabidi ueleze hilo 'box' ni lipi.
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    box hapa ni sera za chama na maneno ya kiongozi:
    Mfano wewe bwana abdulhalim nakujua vizuri,sera ya chama chako na maneno yako ya kisiasa wote tunayajua. Lakini hivyo ndivyo vitakuwezesha kuingia state house/ikulu,ila kwa ninavyofikiri na ninavyo kujua ukiingia pale najua hili,lile, na haya lazima utayafanya hayo ndio outside the box. Ni mambo ambayo wengi hawayaoni,lakini yaweza tokea hujaelewa tu mheshimiwa sana?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You are assumming kwamba naamini ktk circus called 'siasa', wanasarakasi wanaoitwa 'wanasiasa' na magenge yao ya kihalifu yanaitwa 'vyama vya siasa'. Kwa kifupi sina input ktk hoja yako, maana it is intrinsically and extrinsically fallacious.
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeeleweka,point taken.
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Hey boss, r u promulgating your exhortation or simply articulating superficial sentimentality!???
    use ur rumble-gumption man..style up!

    MREMA:
    akiingia ikulu uhalifu utapungua kwa kasi ya ajabu..
    Sihda: maendeleo yatakuwa Huko KLM peke yake...
     
Loading...