Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Think louldy; Tunaamini kwa dhati CHADEMA itashinda Arumeru, au tunazuga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tuko, Mar 26, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mwanachama hai wa CHADEMA na nakipenda chama changu. Naamini CHADEMA ina nafasi ndogo sana ya kushinda ubunge Arumeru kwa sababu wanaoiunga mkono hawatapiga kura.
    Ni ukweli usiopingika kuwa watu wamehamasika kuiunga mkono CDM baada ya Mh Slaa kutangazwa kugombea uraisi mwaka 2010. Sio ajabu kuwa hata wanaoiogopa CDM, walizidisha hofu na chuki baada ya hapo.
    Kabla ya kampeni za 2010, watanzania waliokuwa hawaiungi mkono CCM (ambao ni zaidi ya 60% ya wapiga kura), walikuwa wamekata tamaa ya kushiriki katika uchaguzi wa 2010, wakiamini kuwa ni kupoteza mda kwani 'kwa vyovyote vile CCM ingeshinda (Business as usual)'. Hawakujiandikisha katika daftari la wapiga kura, na hata walipokuja kuhamasishwa na ujio wa Slaa, ikawa too late. Hadi leo hakujawa tena na uboreshaji wa daftari, so hakuna tofauti ya uchaguzi wowote utakaofanyika leo na ule wa 2010.
    Je, kuna umuhimu wa CDM kutumia nguvu nyingi kuendesha kampeni hizi kikijua kuwa chance ya kushinda ni ndogo? Jibu ni NDIO kwa sababu, kupata umaarufu ni NGUMU, lakini ku-maintain umaarufu NI NGUMU ZAIDI. Nawapongeza sana viongozi wote wa CDM kwa kazi kubwa wanayofanya kuhakikisha chama hiki kinadumisha na hata kuongeza umaarufu wake siku hadi siku.
    Nawapongeza sana MBOWE, ARFI, SLAA na ZITTO, ambao wamewaongoza viongozi wenzao na wanachama katika kukijenga chama na kudumisha umaarufu wake.
    Wapo SISIMIZI wamejitahidi kuibuka siku za karibuni, lakini nina uhakika wataishia kuabika kama walivyoishia sisimizi wenzao.
    Nawashauri viongozi wa CDM waongeze nguvu kukijenga chama, lakini wahifadhi nguvu za kutumia wakati wa kutengeneza katiba, na zaidi za 'kampeni' wakati wa kuboresha daftari (in case)...
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mwehu wee,Peleka ujinga wako huko ,munatengeneza mazingira wajinga walishakufa tumebaki werevu tu
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Unafikiri leo kuna watz wapuuzi kama wewe!
     
  4. b

    busar JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chdm won't win, ni kundi la kusukuma gari ya mrema 1995,ndo limehamia cdm
     
  5. s

    simple s Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka inawezekana sana kushinda kwanin ni sisi chadema ambao tutafanya tushinde au tushinwe kwa kutopiga na kusimsmia kura kwa uhakika zaidi lakini uwezekano wa kushinda ni mkubwa sana kama tutasimamia hayo kwa umakini sana na hasa katika uhesabu wa kura
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba CHADEMA kinajengwa sana na maneno ya watu na siyo juhudi za viongozi wake. Sifa walizojazwa SLAA na MBOWE kuwa wamekijenga chama zinaweza kugeuka kuwa kaburi la CHADEMA. Angalia migogoro ya hivi karibuni ndani ya chama iliyopelekea Watendaji wengine kufukuzwa kazi eti kwa sababu tu Mama SLAA akiguswa tu MZEE anang'aka. MBOWE kakiweka chama rehani kwani kitendo cha kuwahadaa wanachama wa CHADEMA kuwa kutegemea rukuzu ni utumwa huku kila siku wanatembeza bakuli la kuomba misaada kwa wapiga kura, binafsi nashindwa kujua utegemezi wanaoukataa ni upi? Angalia sasa ZITTO ameona CHADEMA hakina muelekeo kwa siku za baadaye kutokana na kuwa chni ya watu wawili hadi anaamua kutangaza kugombea urais
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: arc90_altrows-Blue"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]KIGOMA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]WILAYA YA KIGOMA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]KIGOMA KASKAZINI[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Political Party
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Number of Votes
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Percentage Votes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] ZITTO KABWE ZUBERI [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CHADEMA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]23,366[/TD]
    [TD="width: 15%"] 48.57[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] LEMBO ROBINSON FULGENCE [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CCM
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]18,352[/TD]
    [TD="width: 15%"] 38.15[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] OMARY MUSSA NKWARULO [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CUF
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]4,839[/TD]
    [TD="width: 15%"] 10.06[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] CHONGERA HARUNA CHONGERA [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CHAUSTA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]264[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.55[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] MFAUME HAMISI MFAUME [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    APPT - MAENDELEO
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]108[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.22[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] AUGUSTINO PETER MBOLEGWA [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    SAU
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]88[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.18[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] GERMANI MAULIDI MLETE [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    DP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]87[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.18[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] HAMISI FADHILI KISWAGA [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    NRA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]47[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.1[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] MAUWA SHAURI KAMANA [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    JAHAZI ASILIA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]19[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.04[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] TATU SAIDI HUSSEIN [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    UMD
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]8[/TD]
    [TD="width: 15%"] 0.02[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 5%"] [/TD]
    [TD="width: 15%"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"]927[/TD]
    [TD="width: 15%"] 1.93 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]TOTALS[/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"] 48,105[/TD]
    [TD="width: 15%"] 100 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 5%"] [/TD]
    [TD="width: 15%"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,318
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280
    mods hebu wekeni kitufe cha Dislike..
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Igunga CDM haikuwa na hata mgombea 2010. lakini kwenye ule uchaguzi wa juzi CDM walipata zaidi ya elfu 23.
    Ukitaka kujua CDM watashinda Arumeru tembelea vijijini, makundi ya kila rika, bila kujionyesha kuwa mwanachama wa CDM.
    CDM kwa Arumeru wanashinda mapema sana!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ungefanya hivi ningekuelewa! Matola unazidi kupoteza heshima mkuu. Kigoma na Arumeru wapi na wapi
    [TABLE="class: arc90_altrows-Blue, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUSHA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]WILAYA YA MERU[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUMERU MASHARIKI[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Political Party
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Number of Votes
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Percentage Votes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]KIKWETE JAKAYA MRISHO[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CCM
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]32,257[/TD]
    [TD="width: 15%"]57.99[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]SLAA WILLIBROD PETER[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CHADEMA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]21,330[/TD]
    [TD="width: 15%"]38.35[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]KUGA PETER MZIRAY[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    APPT - MAENDELEO
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]558[/TD]
    [TD="width: 15%"]1[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]LIPUMBA IBRAHIM HARUNA[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CUF
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]179[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.32[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]RUNGWE HASHIM SPUNDA[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    NCCR-MAGEUZI
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]44[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.08[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]DOVUTWA YAHMI NASSORO DOVUTWA[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    UPDP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]35[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.06[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]MGAYWA MUTTAMWEGA BHATT[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    TLP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]26[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.05[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"][/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 5%"][/TD]
    [TD="width: 15%"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 20%"]1,197[/TD]
    [TD="width: 15%"]2.15[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]TOTALS[/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 20%"]55,626[/TD]
    [TD="width: 15%"]100[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"][/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 5%"][/TD]
    [TD="width: 15%"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: arc90_altrows-Blue, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUSHA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]WILAYA YA MERU[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUMERU MASHARIKI[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Political Party
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Number of Votes
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
    Percentage Votes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]SUMARI JEREMIAH SOLOMON[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CCM
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]34,661[/TD]
    [TD="width: 15%"]62.23[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]JOSHUA SAMWEL NASARI[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CHADEMA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]19,123[/TD]
    [TD="width: 15%"]34.33[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]JOHN YESAYA PALLANGYO[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CUF
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]265[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.48[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]LINDA PENIELI BANA[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    JAHAZI ASILIA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]176[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.32[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]FANUEL GABRIEL PALLANGYO[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    TLP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]88[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.16[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]CHARLES MOSES MSUYA[/TD]
    [TD="width: 20%"]
    UPDP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]88[/TD]
    [TD="width: 15%"]0.16[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 5%"] [/TD]
    [TD="width: 15%"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"]1,297[/TD]
    [TD="width: 15%"]2.33[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]TOTALS[/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"]55,698[/TD]
    [TD="width: 15%"]100[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] [/TD]
    [TD="width: 20%"] [/TD]
    [TD="width: 5%"] [/TD]
    [TD="width: 15%"]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nashangaa Igunga tuliingia bila kuwa na base,yani namaanisha hatukuwa na mgombea 2010 lakini tukatofautiana na CCM kwa kura 2000..Tazama,Arumeru tuna base,na naamini wananchi wa Arumeru wameona yaliyofanywa na hawa wehu CCM ndani ya mwaka 1 na nusu hivi..kwanini tunakuwa na hofu wakati base ipo?
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    You are nothing but a coward......... Pole sana next time punguza woga.. :scared:

    ..pambana
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    usituandalie mazingira ya kushindwa
     
  14. E

    ESAM JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Igunga from 0 - 23,000, kwani waliandikisha wapiga kura wapya? Kwa nini unaogopa Arumeru Mashariki mahali ambapo 2010 CDM ilipata 19,000+. Hebu kuwa kamanda bwana acha woga aisee
     
  15. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa sijui alikuwa amezirai ndo kazinduka!?,watu wengne bana ni janga la kitaifa!
     
Loading...