Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Think beyond employment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kau, Feb 5, 2012.

  1. kau

    kau Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    This Thursday(16/02/12)from 5:00pm, in Dar es salaam at JB BELMONT HOTEL there will be an event entitled "Think Beyond Employment" geared to connect you with business leaders in Tanzania .Come and get training & inspiration to make you a successful business person.Its time to change life,START 2012 with power,energy and inspiration to last you through .After this day nothing has to remain the same ,only by choice!!!!!! live your dreams.
    ENTRANCE : Tshs 5,000
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    msaada gani wa hela huo............yani hatuna kazi then tuwachangie nyinyi..
    kwa taarifa vyote mnavyofundisha huko tushavisoma chuoni kilichobaki ni ajira tu.......
     
  3. Myelife

    Myelife Senior Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Amna jipya hiyo pia biashara umebuni, hivyo utakavyofundisha vyote vinapatikana http://www.africareport.com/ Mtego mkubwa ni source ya capital. Lkn siasa kila mtu anaweza kuimba.
     
  4. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hao ni forever living kaka...! kama upo interested na upo serious just attend and join the conference. m sure fro serious pipo earns a lot of money
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kama upotezi uwezi kuokota, nenda changia 5,000 pata ujuzi alafu baadae upate faida. Mkienda watu 100 wao watapata Ths. 500,000 tu ambazo sio nyingi
     
  6. m

    marijomvi New Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri sana kuhudhuria hizi seminar,they make ur mind to think out of the box
     
  7. bank

    bank Senior Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukizoea sana kupinga kila kitu kwamba hakuna jipya utakuja kupinga hadi hakuna Mungu.Ni bora uende kusikiliza
    nakuhakishia hutakuwa kama ulivyo sasa.kwanza elfu kitu gani ni hela ya chupa moja ya maji ya kunywa tu.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Key Speakers...Topics?
     
  9. G

    GYNO Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katafute form four failure uende nao c hatuna habareeeee afu tena tuwachangie imekula kwenu mazima wa tz sahv wameamka co wale wa miaka ya 90 kwenda shule na kopo la maji na mbolea sahv ni mwendo wa xul bus huku unang,ata popcorn
     
  10. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    More details pls. Kama wewe huwezi ku-promote what you are selling to us what do you expect us to learn from you?
     
  11. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    This is a day time robbery.. Kuweni makini watu hata nauli hatuna nyie mnataka 5k si bora nitumie kutolea photocopy za CV!
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Baada ya training tutapewa japo mkopo wa kuanzisha biashara?
     
Loading...