Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Things Falling Apart...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Oct 4, 2007.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2007
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1. Mkataba uko Mtandanoni
    2. Vitisho dhidi ya Demokrasia
    3. Vitisho kutumia vipengele vya katiba ambavyo vimebadilishwa
    4. Kutishiana kupelekana mahakamani
    5. Madai kuwa kila kinachosemwa ni uongo na uzushi
    6. Mabalozi wa kigeni, Benki ya duunia na Shirika la Fedha likidai uchunguzi
    7. Madiwani kukacha mikutano na Makamba
    8. Mawaziri kuzomewa
    9. Zitto kuhoji matumizi ya fedha kwa ziara za kutangaza bajeti huku wawakilishi wa majimbo wapo
    10. Karamagi akiri kubadili mkataba
    11. Kikwete yuko matibabuni Ufaransa: Yasadikika anawaita mawaziri mmoja mmoja

    Na bado, mchezo haujaisha! Viva vijiwe, Viva Slaa, Viva wananchi kukataa kuburuzwa tena!

    Revolution will not be televised!
     
  2. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mzee kishoka hapa nyani anapigwa mawe yale ya usoni tena unamtazama. wananchi wameshindwa na adha ya kwenda msalani kwa kuchuchumaa, hii ni karne ya 21 na hakuna sababu yoyote Tanzania ya leo iendelee kutumia pit latrines wakati uwezo tunao wa kuweza kabisa kutokomeza vyoo vya aina hiyo kwenye miji yetu yote na kuondoa magonjwa yanayoletwa na mipango mibaya kama hii. Je ni lini cholera itaisha Dar? na sehemu nyinginezo.

    Tukiendelea kuwachekea mafisadi hawawezi katu kuacha tabia yao HII NDIYO LUGHA WANAYOIFAHAMU.
     
  3. R

    Rubabi Senior Member

    #3
    Oct 4, 2007
    Joined: Nov 30, 2006
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Reverend
    Cha ajabu hawa CCM hawana hata maadili ya kusema kwamba hapa basi, tumefanya makosa mengi, ngoja tuachie ngazi, hapana!Wanalala vizuri tu na wanapata usingizi!

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 4, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    the first step to recover from addiction is to admit that you are addicted..!
     
  5. L

    Lawson Member

    #5
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo mbona bado! subiri kombola funga mwaka linalosukwa siku Dr slaa akirudi linapasuliwa tena mbele ya JK nafikiri hilo litawachanganya kisawasawa. hatulazii mtu damu tumenyonywa vya kutosha na hao wakoloni weusi
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    REV. kishoka,
    hivi kumbe bado muungwana ajapona ugonjwa wake?
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani ana ugonjwa gani? nifumbue niko kwa giza
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du Pengine ni Miwaya!

    Si unajua tena JK moto chini?
     
  9. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Madela,
    umenichekesha hapo kidogo...........halafu hilo shati lako hapo kama wale "wakokozi" kule ziwa Nyanza. Asante sana kwa hicho kichekesho kwani nipo depressed na issue ya buzwagi.
     
  10. B

    BroJay4 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2007
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nguvu ya watu,pressure kila kona.kudumu kuzomewa kwa viongozi.
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ziara are right moves but the timing is completely wrong!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kikwete anaumwa na nini ? au medical checkup ufaransa? uingereza ishakuwa too common sasa acha viongozi wajuu wabadilishe nchi
     
  13. M

    Mukubwa Senior Member

    #13
    Oct 5, 2007
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    inahitaji moyo wa chuma kustahimili yanayoendelea kwa sasa.
     
  14. T

    TEMA Member

    #14
    Oct 5, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo JK hakujua wananchi walimchagua kwa nini- ukitaka kujua sababu angalia mtiririko wa siasa za urusi.
    1. Gobachevu- Aliazisha mapinduzi makubwa- Hapa kwetu alikuwa Mzee Ruksa
    2. Yelstin akaendeleza mapambano lakini yakaibuka makundi makubwa ya mafisadi ( RUSIA OLIGACH) wakatafuna nchi kwelikweli- hapa kwetu kipidi hicho ni cha Mzee wa ukweli na uwazi.
    3. Putin akona mambo yamekenda mrama sana akarekebisha sana mambo ikiwa ni pamoja na kuwakamata na kuwafunga mafisadi, wengine wakakimbilia uingereza makao makuu ya mafisadi wa nchi zinazoendelea. Watanzania walitegemea JK awe kama PUTIN lakini............................
     
  15. C

    Chuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2007
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tema kula 4 kuweka sawa mambo..
     
Loading...