Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

-Things fall apart- yangu macho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Apr 14, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amini usiamini kweli ccm mnashangaza na ndio maana mnaambiwa chama kinakufa.Hivi mawaziri wanaposema mambo wanayotamka kwenye kampeni sio kweli sasa kipi sisi wananchi tutajua ni cha kweli katika sera za chama? wananchi hapa tunapigwa za mdomo tuwakatae watu hawa kumbe ni wachafu kwa maneno na vitendo.
    kwa ccm twaweza sema :no longer at easy:
     
  2. E

    EDOARDO Senior Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio kwamba kinakufa kwa udhaifu wa watendaji wake tu, bali muda wa kufa nao umefika. Yaani hakuna namna ule mwisho umekaribia sana!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    CCM ni marehemu,yaani waziri mkuu anakiri mbele ya Bunge kwamba Mawaziri wake maneno wanayosema kwenye kampeni ni uongo mtupu jamani nchi ya wagagagigigoko
     
Loading...