Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thierry Henry Magic No.12

Discussion in 'Sports' started by Zlatanmasoud, Jan 10, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana thierry alifunga bao dhidi ya Leeds akiwa amevaa jezi no 12, zikiwa zimesalia dakika 12 mchezo kwisha, likiwa ni bao la 12 dhidi ya Leeds United, na ni Mara ya 12 kukutana na Leeds, na huu ni mwaka 2012
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    duuuh!
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    The return of the King
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Imetulia.
     
  5. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa namkubali sana, ningefurahi sana kama angekuja MANUTD.
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Huyo ndiye Thiery Henry bana, ndo alinifanya nikawa shabiki wa Arsenal hadi leo
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Unaota eeh!

     
Loading...