Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thi kupigwa vita ,je ni kwa maslahi binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TanzActive, Apr 14, 2012.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo nimepita Mbele ya Hospitali ya Taasisi ya magonjwa ya Moyo(THI) , nimekuta bango kubwa kwamba imefungwa. Hii taasisi ya THI imekuwa ikipigwa vita tangu ilipoanzishwa . Swali kwa JF , je ? sio kwamba inapigwa vita ili watu wa wizarani waendelee na mavuno yao katika kupeleka wagonjwa India ?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna wajinga wajinga flani wanaipiga vita kwa masrahi yao binafsi
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni kweli THI inapigwa vita sana tena vita hii ni ya siku nyingi sana.
     
  4. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili jambo limenisikitisha sana kwa sababu miaka 4 iliyopita nilimpeleka Mzee wangu pale akiwa na ugonjwa wa moyo kupanuka na alipona hadi leo hii.

    Hii ni sawa na mauaji , kuwanyima wananchi matibabu kwa bei ahuweni
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sijui ni kwanini serikali isi_sacrifice bilioni kama 40 kila mwaka ili kuendeleza taasisi moja ya afya. Mfano budget ya 2012/13 taasisi ya moyo, 2013/14 taasisi ya figo, 2014/15 taasisi ya mifumo ya fahamu, 2015/16 taasisi ya mifupa....
     
  6. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani hawa serikali ya CCM
    Hawana mpango wa kuboresha huduma ya afya
     
Loading...