Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

They Hold 13yrs Old as Human Shield!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Jan 16, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Human Shield.jpg
    Israeli Border Police are accused of tying Mohammed Badwan, 13, to a jeep as a human shield.
    (G.M. and The Alternative Information Center)​
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Everybody knows how HAMAS or other terrorist group used people as HUMAN SHIELD, Tatizo ni kwamba watu wengine hawaoni uhalifu huu lakini ukifanywa na mtu mwingine watu wanapiga kelele,itakuwa vizuri kwako kwanza uilaumu HAMAS kwa kuwafanya wapalestina kuwa HUMAN SHIELD pale kwenye shule ya UN huko Gaza hivyo kusababisha watu wengi kuuawa ili tu Hamas ipate sababu ya kulalamikia Israel lakini chano ni HAMAS kuwafanya wapalestina HumanSHILED.
    HAMAS waliuahidi ulimwegu kuwa Israel itakapo peleka infrantry au askari wa miguu kule Gaza basi Gaza will be grave yard to them,what is this going on there
    ALJAZEERA nayo imeendeleza propaganda za footage za watoto na wanawake waliouawa kama wako fair mbona hawaonyeshi picha za magaidi waliouawa vitani,mbona hawaonyeshi silaha zilizofichwa misikitini??????
    ama kweli NYANI HAONI KUNDULE.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama Vile KUNDULE lisivyo ona NYANI...! lol
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi hii sentence ilitokea wapi?

    RAIA WASIO NA HATIA?

    Hivi taifa la Israel linapigana vita na taifa la Palestina au na wanamgambo wapiganaji wa ki-Palestina?

    Hivi haya makombora yanayorushwa kutokea Gaza yana uwezo wa kupinga askari wa Israel TU?

    Huyu MTOTO amerusha mawe, amekamatwa amefungwa juu ya JEEP ili kuwafanya WATOTO wenzake wasiendelee kurusha MAWE. FULL STOP!
     
  5. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha kutumia binadamu wa kawaida kama kinga ya kujilinda dhidi ya vita/utupaji wa mawe hakikubaliki iwe kwa Israeli au Hamas. kilichopaswa kufanyika ni wawatafute hao Hamas wenyewe ili wawatumie kama kinga badala ya kuwatafuta watoto/watu wasio wapiganaji.
     
Loading...