Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

These three, can kill for presidency office

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Aug 11, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lowasa, Membe na Sitta,
    kwa kauli yao ya ugomvi dhidi ya Malawi ni wazi kabisa kwamba kama CCM itamsimamisha yeyote kati yao kugombea nafasi ya Urais kwa ticketi ya chama hicho 2015 basi itakuwa imeliweka Taifa letu kwenye hatari kubwa sana ya damu kumwagika sababu ya utayari wao wa kuona damu inamwagika ili mradi kulinda maslahi yao,

    Sina hakika kama kwenye koridos za CCM swala la kuishambulia malawi ni agenda inayokubalika, lakini hawa watatu ni kama vile walikuwa wakishindana kuonyesha ujasiri fulani hivi walionao katika kufanya maamuzi ya harakaharaka hasa katika hoja ambazo ni popular. Kwa bahati mbaya hoja ya ugomvi nchini kwetu sio popular na ninaamini kwamba hata wale walioona usahihi wa matamshi ya watatu hawa sumu hiyo with time itawaisha.

    Watanzania tumekua na kulelewa na kufundishwa kujivunia maisha ya amani na utulivu baina yetu na majirani zetu, Tanzania imekuwa ni mwenyeji wa majirani zetu wote wakati wanapokuwa na matatizo nchini mwao, hii kitu ya watu ambao achilia mbali kutokuwa na mamlaka ya kutoa kauli kama zile ni mbaya sana, na tunapaswa kuipinga kwa nguvu zote, Tanzania tusiwe tayari kusababisha hofu au vifo kwa jirani yetu yoyote yule, hata haya mambo tuliyoanza kuzoeleshwa siku za karibuni Ya kuteka, kupiga na kutesa watu kwa nia ya kuwatoa roho zao tunapaswa kujipa moyo kwamba inshalah kufikia mwaka 2015 tutajiepusha nayo once and for all.

    Hivyo basi, natoa wito kwa watanzania wote, tuwapinge watu hawa, na tuzipinge kauli ama harakati zozote zinazoweza kuwapatia hawa watu madaraka katikati yetu sababu hakika, ayavuliae maji nguo ni sharti ayaoge, roho za hawa watu zimeishatapakaa damu.

    wasiwasi wangu ni kasi gani kiu ya mauaji inaendelea kuwasonga songa viongozi wa CCM??

    NOTE
    Wakati wote mpaka sasa, wamalawi wamekuwa na hofu kubwa sana dhidi yetu, viongozi wao wamekimbilia huku kwetu kutuplease, full evidence kwamba hawako tayari kupigana na ndugu zao Tanzania.
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini heading pia usingeandika kwa kiswahili? Mbna imeonyesha mbwembwe za bure bt lugha iliyopanda ndege hujui
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Mkuu kingxvi unajua mbwembwe zina raha yake lakini ujumbe umeupata.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ningewaona ni viongozi makini iwapo wangetoa kauli za utatuzi dhidi ya migomo ya madaktari na suala la pensheni.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Napita tu
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu
     
  7. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 7,364
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Sitta yuko makini..wengine wote kwenye list yako ni sawa na bure
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,361
    Likes Received: 5,932
    Trophy Points: 280
    Kama kiongozi hajui kulinda matamshi yake inaonesha jinsi gani busara zimekuwa sifuri...
     
Loading...