Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

THESA: Wizi mtupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka, Jul 14, 2009.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wanaendesha wizi wa waziwazi tena kibaya zaidi wana exploit vijana wanaotafuta kazi.Yaani baada ya kuapply kazi kwao walizotangaza kwenye magazeti wanakuita kwenye interview lakini wanakutaka ulipie 20,000/-, sasa hawa si wana take advantage ya watu wanaotafuta ajira?
    Mamlaka zinazohusika ziko wapi?au wanasubiri hali iwe tete kama ya DECI?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ohh! mtu hana ajira atapata wapi shiling 20 elfu?
     
  3. T

    Tolu Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
  5. T

    Tolu Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Burn,

    Hiyo barua ni scam na uwizi wa mchana jua kali.

    Quote from the letter "All applications or correspondences sent to THESA head Office shall automatically be disqualified therefore ensure to contact THESA Branch Office at Mwembechai Plaza".

    we wee.. mtu mzima utalia n kuyoyoma kama wa deci.

    tolu
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Poa mrefu, lakini si tu barua hata hao thesa wenyewe ni wasanii sana tu.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu,mi nashawishika kukubaliana na wewe kuwa hawa jamaa ni wasanii. Hiyo branch ya mwembechai ipo kweli, na kwa ufahamu wangu kidogo, nadhani ni authentic.

    kwa hiyo bado swali ni kwamba kwa nini wanachaji 20,000 kwa ajili ya interview, si itafika wakwambia changia mshahara (if any) kwa ajili ya gharama hizo hizo?

    wana uwezo kweli wa kuajiri? Mkuu Burn hebu wavutie waya hapo wakwambia nini maana yake hasa?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hawa watu walinitapeli aisee wameishia wapi?? Mwembechai hawapo tena!! Njaa hizi zitaua watu
     
Loading...