Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

There is no such thing as a successful divorce...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    "Marriage is perhaps the most vital of all the decisions and has the most far-reaching effects, for it has to do not only with immediate happiness, but also with eternal joys.
    It affects not only the two people involved, but also their families and particularly their children and their childrenÂ’s children down through the many generations."

    There is no such thing as a successful divorce...
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    true my sista..divorce ni divorce hata ipakwe blue band...ehehehhehe..sad thing that!!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIKU MOJA MOJA MUWE MNARUSHA VITU ambavyo mmevifikiria wenyewe kichwani,otherwise it is too rediculus
     
  4. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kufurahisha jamvi mama mia, hebu soma hapa kisa cha kweli uone mfano wa "successiful divorce"

    katika mchango wangu leo kwenye thread moja nilitoa kisa hiki cha kweli kama mfano wa kile nilichochangia. kutokana na utata wake nimeona niweke hapa kama thread inayojitegemea ili great thinkers wa JF wapate fursa ya kuijadili kwa kina kwani inatugusa sote na hususani ndoa zetu tunazozienzi daima.

    kisa chenyewe ni hiki:

    kuna jamaa yangu mmoja mkewe alikuwa jeuri sana hadi akampiga talaka. kwa sababu ya mtoto, jama hakumwondoa nyumbani mara moja bali alimtegea aondoke mwenyewe kwa hiyari yake na wakati wote alimpa mtaumizi kamili bila kukosa. haukupita muda yule bwana alimhurumia kwa kumwona hana raha, akamhakikishia kuwa kama hataondoka kwa hiyari yake, kamwe yeye hatamfukuzza na kumtaka aondoe mawazo, waheshimiane na kulea mtoto wao mpendwa. mama akaanza kupata amani moyoni, mume akajiona hana tena uhalali na wife kwani alishamkana. akapata nyumba ndogo, na wife akabaki kulea mtoto tu. yalipomshinda wife aliomba na anaendelea kuomba kila anapotaka na sasa ni mwaka wa pili na majuzi wamebarikiwa mtoto mwingine! wanmpenda na kumlea kwa furaha.

    wasipokuambia habari yao, kamwe huwezi kujua kuwa wana talaka mikononi mwaao.

    kuna wengine alifikiri ni hadithi na wengine wakasema inafafanana na filamu moja ya kihindi, lakini ni kisa cha kweli na mimi niliyekileta si tu nilichangia na kushiriki kwa hali na mali katika harusi yao bali pia nimekuwa mshauri wao mkubwa katika maisha yao ya ndoa ndio maana ni mmoja wa watu wachache sana wanojua habari hii hapa duniani.

    kweli ndoa zina mambo. leteni maoni yenu tuwasaidie wenzetu na tujimulike nasi wenyewe tuko salama kiasi gani.

    Mungu zibarki ndoa zetu.
     
  5. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake hawapendi divorce lakini wanzitafuta kwa nguvu. hebu soma kisa cha "nani wa kwanza kujulishwa mtoto anapozaliwa" uone jinsi wanawake wanavyotafuta divorce.
     
  6. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Mie nimesema divorce sio kitu kizuri..irrespective of how it happened or the predisposing factors and underlying issues...i have real life experience very close home that eventually resulted in the death of one of the parties....its a nightmare my friend!
     
  7. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu soma majibu hapo juu kidogo yanayohusu kisa cha "mama kuanza kumuomba baba tendo la ndoa) halafu uone faida mojawapo ya divorce
     
Loading...