Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Then who is coming next?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 19, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Ilianza Mv. Mbeya, tukaziba masikio. Ikaja Mv. Bukoba tukafumba macho. Sasa limetukuta la Spice Islander. Tunatafuta mchawi, tumeacha kuziba ufa ili majanga yasitokee tena. Kuna baadhi ya watu wametiwa ndani kwa kuzembea hadi ajali ikatokea Nungwi. Tunafurahia sana, lakini tumesahau kuwa kuwafunga na kuwatia ndani hakutokomesha ajali za majini.
    Najiuliza, hili sakata likipoa tutarajie nani atazama? Je ni Mv. Victoria au Mv. Lihemba yenye zaidi ya miaka mia majini?
    Je tumejiandaa vipi kuhakikisha kuwa roho na nafsi zisizo na hatia zitasalimika?
    Wito wangu: mamlaka zibadilishje namna yao ya uendeshaji wa shughuli za majini.
    Watendaji wamebobea kwa rushwa ndogo za chips kuku bia bia.
    Hii ni aibu inayoangamiza taifa
     
Loading...