Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

THEMI Sec. School-Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jethro, Nov 30, 2009.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Nilipita Juzi Arusha Kusalimia ndugu na Jamaa, Lililonistahajabisha ni kijana wa Shangazi yangu Anaesoma Themi Secondary School, Aliponiambia Hawatofunga shule mapema Kwani Head Teacher wao kwa Jina Mr.Mussa, kawambia kutakuwa na masomo ya ziada kwa muda wa siku 17 tokea December Mosi na Malipo kwa kila mwanafunzi itakuwa hivi:

    Form I = 5,000/= Tsh
    Form II = 5,000/= Tsh
    Form III = 10,000/= Tsh

    Ndipo nikamuuliza kijana kwa nini mlipe kama walimu hawakumaliza Syllabus? si wajibu wao kumalizia kabla hamjaingia mwaka mwingine,? akania mbia teacher Mussa amesema ndio kisha amua hivyo.

    Na Ukijakupiga mahesabu kwa muda huo wa siku 17 mwalimu huyo na walimu watakao wafundisha watakusanya kiasi cha Million 4 na usheee hivi kwa vitado vyote vitatu.

    Sasa sielewi Huyo mwalimu mkuu na wenzake hawakumalizia syllabus makusudi ili wawachune wazizi wa wanafunzi hao hizo pesa kwa nguvu??

    Nilimwambia shangazi yangu endapo wakianza tu akaripoti haraka kwa afisa elimu wa mkoa hilo swala bila kusita.

    Hii ni elimu ya kizazi kijacho kweli ndivyo inavyo andaliwa?:confused:



     
Loading...