Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The wrong turn

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 9, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    In 1971 and 1972 Iddi Amini conducted a nationalisation of the commercial assets of uganda's mostly ASIAN merchants and entepreneurs.This was followed by ASIAN exodus from Uganda to Tanzania.

    MY TAKE: We know the Asian community is mostly represented in HUGE corruption scandels.with this fact in mind I'm forced to say; the move to accept asian exodus to our nation was a mistake yes it was a WRONG TURN!!

    Prove me wrong if you can...
     
  2. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tujilaumu sisi wazawa kwa kukubali kutumiwa nao. Hakuja haja ya kutafuta mchawi kwingine wakati tatizo liko kwetu

     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    We are kiling our own country. Hapa mchawi ni sisi wenyewe.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    You might be wrong or not.
    Lakini the thing is...wahindi wako kila mahali, karibia kila nchi..., lakini sehemu zingine hawafurukuti.
    The indian -led ufisadi ni mipango michafu tu ya waafrika wenzetu ya kutaka commissions kwenye manunuzi na biashara zingine.
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani hawazidi wa5.tuwatoe kafara,wafukuzwe au watiwe lupango ili iwe fundisho kwa wengine.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Most of the then Uganda Asian Community did not come to Tanzania, most of them went to Canada, UK, US.

    Who told you they came to Tanzania, maybe a handful but not most.

    The Asianswho are in Tanzania some of them are here even before Tanganyika was. Historically, even Dagama was shown a route to India by Sofala seafarers. If they knew the route to India then, wouldn't you agree that Asians in Tanzania have been here even before the Zanakis?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    are you sure?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    R.A(DOWANS)
    Sailesh Vithlani(RADAR)
    Jeetu Patel(EPA)
    Chavda(MCHELE MBOVU)
    .................
    Need I say more?
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Pamoja na hayo Mhindi jkwao ni India na Mzanaki kwao ni Tanganyika,Mhindi ni mhindi tu hata angekuja TZ miaka Milioni moja BC,bana
     
  10. e

    e=mc2 Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.A(DOWANS)
    Sailesh Vithlani(RADAR)
    Jeetu Patel(EPA)
    Chavda(MCHELE MBOVU)
    .................
    Need I say more?


    Huh U kiddin me!!! They're like the Tanzandians of ..

    Mkapa (kiwira mines)
    Lowasa (Richmond)
    Chenge (Radar)- mzee wa vijisent

     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    what about chavda?
    Lowassa and chenge are just "small fish"

    I'm talking of high ranking pigs in a low ranking territory.
    R.A(Richmond-Dowans),shailesh vithlani(BAE SYSTEM trusted this guy and they actually know nothing about chenge)
    what about TRC(TANZANIA RAILWAY CORPORATION)
    Think about counterfeit drugs/medicine from india.
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Indians they are only doin that in tanzania...go to rwanda...and see of they can even think of doing that....Liberia also.....
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini kabla hatuajenda huko kuwalaumu wa-Asia, je mashirika ya Umma nani kayaua? wahindi? au sisi wenyewe! Na kama ni sisi wenyewe, basi tujue tunaowapa huo mwanya wa kufanya madudu ni sisi wenyewe. Tukikataaa kushiriki madudu yao, wa-Asia watakuwa wawekezaji wema kama wengine!
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo siyo kwa wahindi bali kwa amani na utulivu wetu. kwani wanaweza kufanya hivyo nchi za ulaya? kwani chenge na EL ni wahindi?
     
  15. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifanya nikumbuke na nianze kutafakari kampeni za Ndg. A.L.Mrema 1995 kuhusu wahindi, pia na sera za Mtikila na Gabachori
     
  16. b

    bob giza JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikia wewe, wezi ni ccm na acheni kabisa kutupoteza lengo, eti asians ndo wanaongoza kwa corruption scandals, ndo ccm walivoku2ma, wezi ni wao ccm, acheni kuwaonea asians, kuna asians a lot hapa wanafanya legit business..wezi ni ccm full stop na acheni u colour wenu wa kutaka kuanza kuwasingizia asians..
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tell me one asian tycoon doing a legit busness in Tz.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe kuwa ni jukumu letu kumfanya muwekezaji yoyote kuwa mwema asiyetaka atafute sehemu nyingine sio Tz.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hawa watu wametushika kweli ati! Sasa wanaingia hadi kwenye 'system' na kutuwekea viongozi.THIS IS DANGEROUS AND NOT ACCEPTABLE.
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    none!
     
Loading...