Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The world is sinking!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 2, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mwanzo ilikua ni familia yenye upendo yenye watoto wawili,Kati ya Jonson Nyathi na Annie Khumalo waliokuwa wakiish Soweto,Afrika ya kusini,mambo yalibadilika baada ya mke wa bwana Nyathi kukutana na mwanadada Deborah Mphulela na kuanzisha mahusiano ya mapenzi ya jinsia moja yaliyosababisha Annie kudai talaka ili akaishi na Deborah,hakumficha mumewe bali alimwambia ukweli,mume alijaribu kumsihi mke wake na kumkumbushia kiapo walichoapa kanisan lakin mke hakujali,ndipo bwana Nyathi alipopeleleza na kujua alipokuwa anaishi Deborah kisha usiku wa kuamkia jumapili alikwenda kwa mwanadada huyo na kumpiga risasi na kumuua,kisha jumapili mchana akamwambia mke wake kuwa siku hiyo atampa talaka lakini angalau watoke out na watoto wao kabla hawajatengana,Annie hakukataa,mchana wa jumapili majira ya saa kumi jioni Familia yote ya bwana Nyathi ilikuwa ndani ya gari ndipo bwana Nyathi akayumbisha gari kulifuata lori walilokuwa wanapishana na kuligonga na kusababisha ajali iliyochukua maisha yao wote wanafamilia ya bwana Nyathi!Jamani kuweni makini na ndoa zenu!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    balaa la kung'ang'ania penzi..
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh na kweli the world is sinking cjui tunakoelekea,
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duu! ama kweli mapenzi kizunguzungu
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine ni ukichaa flani hivi!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani kuna watu wanaendeshwa na mapenzi mpaka noma....sasa hapo ndo kafaidi nini?
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Love is blind and you can not blame/accused someone for been driven by love hadi yakukute!!

    Liz, mganga hajinyoi, just keep your fingers closed!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka nijitoe uhai!!?Hapana aiseee...hata ingekua ni wazazi wamenikana ntaendelea tu kudunda!
     
  9. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da, inaskitisha. Huyu mama anadai talaka kisa anataka kusagwa?,..look now! Sasa watoto waliingizwaje kwenye kadhia hii?
    Sijui mambo mengine, lkn naamini watoto watatwaliwa mbinguni.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni hatari dunia yaelekea kubaya.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    inasikitisha sana
    kweli mapenzi kizunguzungu
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maskini huyu inaonekana kabisa aliona ni jambo la aibu kwake na kwa family yao, na akaona akiwaacha watoto hai watafata matendo hayo ya huyo mama, sie waafrica bado hatujayakubali kwa sana mapenzi ya jinsia moja, bado tunaona kama ni kitu cha aibu na fedheha sana. maskini baba wa watu
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,784
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu nna kaswali kamoja. Ni nani aliyebaki kuhadithia haya uliyo tueleza?
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Code:
    Mwanzo ilikua ni familia yenye upendo yenye watoto wawili,Kati ya Jonson  Nyathi na Annie Khumalo waliokuwa wakiish Soweto,Afrika ya kusini,mambo  yalibadilika baada ya mke wa bwana Nyathi kukutana na mwanadada Deborah  Mphulela na kuanzisha mahusiano ya mapenzi ya jinsia moja  yaliyosababisha Annie kudai talaka ili akaishi na Deborah,hakumficha  mumewe bali alimwambia ukweli,mume alijaribu kumsihi mke wake na  kumkumbushia kiapo walichoapa kanisan lakin mke hakujali,ndipo bwana  Nyathi alipopeleleza na kujua alipokuwa anaishi Deborah kisha usiku wa  kuamkia jumapili alikwenda kwa mwanadada huyo na kumpiga risasi na  kumuua,kisha jumapili mchana akamwambia mke wake kuwa siku hiyo atampa  talaka lakini angalau watoke out na watoto wao kabla hawajatengana,Annie  hakukataa,mchana wa jumapili majira ya saa kumi jioni Familia yote ya  bwana Nyathi ilikuwa ndani ya gari ndipo bwana Nyathi akayumbisha gari  kulifuata lori walilokuwa wanapishana na kuligonga na kusababisha ajali  iliyochukua maisha yao wote wanafamilia ya bwana Nyathi!Jamani kuweni  makini na ndoa zenu!
    huyu jamaa alikuwa mgonjwa wa umiliki alipoona umiliki umekauka hamu ya kuishi nayo ikaisha............
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni upofu au sisi ndo vipofu wa mapenzi????
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nahisi kuna story kuongezewa ladha kidogo.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Heeeee!!!!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Lizzy, unafanisha wazazi wako na your spause.........?
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo sio umiliki tu hata fedheha haziwezi kuzihimili, alishindwa kuvumilia jambo la aibu namna hii
     
  20. M

    MalaikaMweupe Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo maana tunaitika, "hadithi njoo, uongo njoo, utamu kolea!
    Au weew hukuanza hivyo?
     
Loading...