Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The words "I love you'' its so diluted

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Apr 26, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wapendwa kuna rafiki anataka kumwambia mtu ile I LOVE U ya kuanzisha uhusiano,anaomba neno jingine la tofauti coz hili la sasa kwake anahisi ni jepesi sana (limekosa mvuto wa uhalisia) kwa huyo atakaeambiwa! Let we help her please
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    dahhh wewe
    I LOVE YOU imekosa mvuto wa halisi???

    Mie naona aseme hilo neno lakini
    in a deep emotion way..
    hili neno meaning yake iko pale pale
    ila jinsi unavyolisema inaweza iharibu
    maana yake.

    Huwezi ku replace au kulibadisha
    ila waweza kuli explain na describe
    in more details.. naona asilibadilishe
    ila atumie ufundi zaidi zaidi..
    asiliropoke tu ..

    peace
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kwa mtazamo wangu angekua tayari katika hio relationship ningeelewa kua analitaka sana hilo neno jipya la I LOVE U, na sidhani kama ni love at first sight. Kwa nini asiangalie upepo unavyoenda kwanza kwa kumwambia kuwa kavutiwa nae and she really hopes it turns into something big later on; thus giving their relationship a try.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Neno I LOVE YOU bado lina mvuto na litaendelea kuwa na mvuto ila inategemea yule anaelisema hilo neno analitamka kwa uzito gani ili lionekane lina maana nzito kwa mwenzake
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa. Mimi nimefanya ka research kangu, wanaume mature hawatumii ili neno ovyo aisee. Hata kama wanapiga nje ya ndoa wanajizuia sana kulisema kwa kuofia kuonekana waongo baadae. Ni sawasawa na ku promise mtu nitakuoa. wanaume wengi hawapromise ovyo ila sisi wadada we always kind of trying to force them to give promises. Kwa hiyo wanume si wa waongo wa maneno kama sisi. Ila sisi wanawake hatuchunguzi hilo. Unakuta jamaa anatumia maneno yooote lakini I love you, I will marry you wanatumia when they real mean it unless wale real players who can play with other people's feelings. hatumii kwa sababu anakutamani wala hakupendi.

     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    I love you the finest.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Amwambie tu 'nakupenda'.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ajaribu "I don't love you"
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha lol
    jamni wewe dahhh
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Si unajua tena? Nice boys says "I love you". Bad boys "I don't love you". But the cool guys say "I hate you". Achague moja. But the last one works. But only if he knows how to use it. I hate you Afrodenzi!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    reverse psychology
    very smart me like it hahahahah lol
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Kuna wanaume wanatengeneza mazingira ya mpaka kufikia ku do without mentioning a word like "I love you". Ndo unasikia tumejikuta tu tuna- fall. Kumbe umefall wewe mwenyewe yeye amefanya with conscious mind.
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ni kweli ,unashangaa anakutrust after th fu** happened anazinduka kukuambia kwann ulimbaka.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You don't love me
     
  15. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aanze kumwita MPENZI kabla hajamwambia I adore u.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nikukunda
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    i do.
    .
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ninkugonza muno
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Prove it.
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Seriously, Neno I LUV U limekuwa kama daladala hasa zile za mbagala, kila mtu anaingia anavyoweza.
    Mkuu, siku hizi hilo neno hatulitamki mwanzoni, bali hutamkwa mtu ukishakuwa in relationship. How you get in the relationship, PM me ntakuelekeza...!!
     
Loading...