Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The woman of the year!

Discussion in 'Jamii Photos' started by X-PASTER, Jun 21, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    the woman of the year!



    [​IMG]



    fy.jpg


     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Huyo mama bado yu Hai?
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    It needs more than courage to do what she did.Duniani kuna viumbe bana.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hastahili kuwa hai huyo...hata kumtukana mfungwa kwa tusi hilo unatakiwa uadhibiwe vikali!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kweli duniani wengine kawatoa hofu! akka ...
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ni kuwa amechoka na uongozi uliopo, haya hayako mbali hapa bongo.
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kashindwa kuficha hisia zake...ama kweli ni jasiri mno
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mmmmh kweli huyo mama jasiri!
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mhh huyu mama loh kweli amemchoka Mr President wake.
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,992
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Kama ya ukweli alifikaje hapo mbele? Maana huku kwetu msafara wa muungwana ni spidi ya kufa mtu, uko usalama upo sana.
     
  11. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo kweli hii, kwanza sidhani kama kule unaweza pata access ya kumsogelea presdaa hivyo.
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    cooked picture
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    i dont think if she is a woman, And I don know what makes you to think that way
     
  14. k

    kashwagala Senior Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamarekani hao,wanadhani tunadanyika.Its cooked!
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huo mkono umetengenezwa
     
  16. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    iyo picha wametengeneza tu. hakuna mwanadamu mwenye confidence ya kusimama na kufanya kitu kama hicho mbele ya Ahmadinejad...si unaona hata ahmd mwenyewe hajapay attention kwa uyo mwanamke..hakuwepo...polisi wa usalama walikuwa wapi ili kusafisha njia wakati gari ya rais inakuja?hii ni kupoteza muda kujadili kitu ambacho hakipo na hakitakuja kutokea duniani. ikitokea hivyo, atashuka mwenyewe kwenye gari, hatahitaji msaada wa polisi, na atamshugulikia fasta.
     
  17. M

    MJM JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Propaganda za wamarekani hizo. Thubutu ufanye hivyo1 kwanza mazingira yenyewe hayaelekei hata anayemfanyia hivyo hana habari za uwepo wake
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mh, natamani waje wamfanyie na wa hapahapa kitu hiyo, safi ssana, wanajifanya miungu sana wakikalia ikulu..........tehe tehe hata kama imetengenezwa lakini ina ujumbe mzuuri ssanaaaa kwa watawala.....
     
Loading...