Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The white president - 'Rais mweupe'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muzode, Nov 19, 2010.

  1. M

    Muzode New Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UTANGULIZI na (Muzo,Shalom,Deusdedit)

    Katika kutafakari maisha ya watanzania tokea uhuru mpaka hapa tulipofikia 2010 nawaza naona pich ambayo watanzania wanatakiwa kuwa nayo nitofauti na iliyopo, badala ya kufarijika nazidi kuwa na msongo wa mawazo kila siku,nawaza sana natamani nchi yangu Tanzania iwe bora na mahali pema na pazuri pa kuishi kwa vizazi vilivyopo na vizazi vijavyo.

    Nawaza nchi kama yetu tunahitaji raisi "mweupe" nadhani rais huyu awatie damu yake nyeupe wote walioko chini yake wageuzwe nia zao kuwa nyeupe kadhalika na matendo yao kuanzia ngazi ya juu mpaka ya chini nawaza ninani anayewaloga wenye mamlaka nashindwa kushawishika na kuamini kama nchi yetu ni maskini nataka kufanya kitu na nataka kuwa "mweupe"

    kuwa mweupe kule kusikokuwa na doa, kule kubadilishao, kuanzaia ngazi ya nyumba mpaka ikulu nchi yetu isafishwe iwe nyeupe watoto wa watu wa chini wanauwezo hawaendi shule watoto wa wakubwa wanaenda tena hawafikii viwango halisi

    rais mweupe awe anaona hali halisi ya watanzania na awe tayari kuwahurumia, awe tayari kuondoa matabaka awaone maskini awe nao karibu ajue kero zao awe na............................................................................

    kadili tunavyosonga mbele tutaona namna gani white president awe kwani mimi ni mdau wa namna ninavyotaka Tanzania iwe.
    kwa sasa tuishie hapo

     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huyu utakutana naye mbinguni......................
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwi kwi kwi!!
     
  4. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndoto nyingine zinafurahisha sana.
     
Loading...