Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Volkswagen Aqua " just Amizing!"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viper, Aug 28, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135


    The 21-year-old mechanical design graduate, from China Designer Yuhan Zhang created the Volkswagen Aqua, Yuhan Zhang said: ‘There is no better form of transport than an air cushion vehicle because it travels equally well over land, ice, and water.

    jamani dogo ana miaka 21 tu!!!!! amefanya mambo makubwa kama haya






    [​IMG]


    [​IMG]




    [​IMG]



    The Aqua offers an insight of futuristic vehicle powered by hydrogen and propelled by impeller.



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    read more http://www.metro.co.uk/news/866091-inventor-creates-volkswagen-aqua-car-that-can-cross-water

     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Wenzetu wanamuda mwingi wakukaa na kuvumbua kwetu sisi haiwezekani tunafukuzana na maisha kwanza.kila siku ni lazima tutafute mkate kwanza ndo mengine yafuate.
     
  3. BCR

    BCR Senior Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kusema kweli sipendi haya maneno ya kujilaaani' kila siku utaskia watu wanasema ooh wenzetu wana..... Sisi tuna.... Mi naona tusijumuishe wote we jisemee mwenyewe bana
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dah dogo nimemkubali, wachina wanaitawala dunia sasa
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kna mdau m1 wa elimu za juu nilimckia ktk kipind cha Today in perspective TBC, akisema vyuo vya ughaibuni mf.USA mwanafunz anakaa darasan masaa 18 wakat Tz mwanafunz anakaa darasan masaa 34 kwa wiki, Je? unategemea huyu mwanafunz ana nafas ya kupumzisha akil,kujumuika library na kupata muda mzur wa kufikir zaid ya afundishwayo. shortly ,tuna elimu ya kukomoana!
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa.. na ipo theoretical mnoo.... wanafunzi wanadai field wanafukuzwa chuo
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sawa tu ila ukweli utabaki pale pale!embu ngoja nikumbie jambo 1.niliwahi kusikia kule mbeya kuna mtu aliweza kutengeneza radio station yake,kashkashi aliyoipata alijuta.hayo ni yakusikia siyaamini sana ila huku kwetu kuna mtu aliwahi kukamatwa kwa kosa la kupatikana na bunduki ya kienyeji aliyoitengeneza mwenyewe,jumlisha na ule uliyowahi kuuona wewe na hatima yao.
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba wanafunzi TZ mara nyingi wanafukuzwa kwa kudai hela/fedha ya field. Wenzetu wana mifumo tofauti ,, field hawalipiwi na serikali ... wanajilipia (/wanafanya bure kwa kujitolea) au makampuni yanagharimia (kama kampuni inafaidika).
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sawa tu ila ukweli utabaki pale pale!embu ngoja nikumbie jambo 1.niliwahi kusikia kule mbeya kuna mtu aliweza kutengeneza radio station yake,kashkashi aliyoipata alijuta.hayo ni yakusikia siyaamini sana ila huku kwetu kuna mtu aliwahi kukamatwa kwa kosa la kupatikana na bunduki ya kienyeji aliyoitengeneza mwenyewe,jumlisha na ule uliyowahi kuuona wewe na hatima yao.
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    mtu hadi kafika kiwango cha kutengeneza radio station.. itakuwa ana kipaji ilifaa kiendelezwe ...
     
  11. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuna laana, tumrudie Mungu
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Na ukiambiwa bei unazimia!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Tutapata muda wapi wa kufikiria kuvumbua wakati tumbo linauma njaa?
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wabongo wengii na copycats tu; si wale wanaohangaika kivyao wala wale waliopitia chuoni-si wavumbuzi, ni waigaji na waigizaji tu. Mfumo mzima wa elimu haumwandai na kumweka kijana katika hali na akili za kivumbuzi-wanasoma na kukariri ili wafaulu mitihani na kupata cheti ili wapate kazi na kuweza kula!!!! Watoto tunawapeleka shule bila kujua vipaji vyao na kuviendeleza, shame on us all!
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halafu jaribu kuvumbua kitu kwenye giza hili la ngeleja ambalo hata kuvaa ndomu ni shida kwenye ule uvumbuzi tunaoongoza duniani lol!

    Kuna mtu kaja na mashine yake toka Ughaibuni ya kubadili mafuta ya kupikia yaliokwisha tumika mahotelini ili yatumike kwenye malori Ewura wamempiga stop eti hairuhusiwi.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Muda wa udaku JF unao? Kama huna muda Tanzania basi hutopata muda kwingine kokote, unafikiri huko nje ya Tanzania mikate inawadondokea na hawaendi kuitafuta? Unanchekesha!
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Faiza if you say this word one more time i will PUKE !
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Unanchekesha!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Huyo bora alivyopigwa stop, ulisikia hoteli ipi Tanzania inabadilisha mafuta yaliyokwisha tumika? Bado hatujafika huko.
     
Loading...