Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The ufisadi of udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Blessing, Jun 3, 2012.

  1. B

    Blessing JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good Day wana JF, aise kuna kasheshe kubwa UDOM jamani niko huko undercover --- huyo Principal wa UDOM ni MFISADI kweli kweli. Kuna scandals nyingi sana huko na inafanya wafanyakazi wengi wanaondoka UDOM. Huyo Muhaya ambae ni Principal anakata kukupa hawa ma Lecturers na wafanyakazi mshahara mikubwa instead he takes First Degree Candidates from Morogoro and paying them million of shillings as part-time lecturers hapo papo, wana lipua pesa yakulala hotelini, na hiyo ni part-time alafu wanafunzi spend more than 6 hours na hata kufundisha ni rasharasha. Jamani watu wa JK wote UDOM ni wafisadi na wachafu. Pesa zetu zinaliwa kabisa pia na huyo Muhaya Principal. Action should be taken otherwise we are not expecting any nice product from UDOM. All the best lecturers are living jamani. THIS IS A SHAME AND IT IS JEOPERDIZING THE IMAGE OF THE UNIVERSITY just kwa ajili ya wakubwa wa vioo wachache hawa.
     
  2. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sjakuelewa. Inaeza kua kweli bt umeiweka km jungu.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    UDOM haina Principal mmoja, kila college ina principal wake, unamzungumzia Principal yupi?
    Kuwa specific unapotoa maelezo, otherwise wanajamvi tutaichukulia kama udaku.
     
  4. m

    mwalimu. Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    du rudi dasarani bwana!
     
  5. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umejitongozesha kwake amekukataa sasa umeamua umchafue huku jamvini.
    kaa darasani usome, na Library uende acha uvivu, Pumbaf*
    yaani wanafunzi wa siku hizi kero tupu, eti na kenyewe kako university, ulistahili kufukuzwa kama wenzio.

    Ukome kutuletea ***** hapa, kama huna mchumba MUONE Slaa bado anatafuta Mchumba wa kugombea nae 2015.
     
  6. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    JAMAA kaileta kama jungu, ila inakaukweli flan iv naambiwa watoto waliolipiwa ada na bodi wananyimwa vyeti, kisa pesa haikuingia udom...kuna uzembe mwing udom
     
  7. m

    mbelege Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wanaudom lakini mnafikiri mnaelewa kuwa chuo chenu ni politics tupu komaeni mtatoka
     
  8. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jipange upya uli uje kujaribu kudanganya tena
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jipange tena jipange sawa sawa.undercover kilaza
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,871
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Mimi napinga ile idadi kubwa sana ya wanafunzi iliyofikuzwa katika fujo zilizopita. Katika University lazima atakuwepo provost,ambaye atawaeleza wanafunzi sheria,ili wakizivunja watakuwa wamejifukuzisha wenyewe. Lakini wale wanafunzi wamefukuzwa kiholela. Walikuwa 70 au zaidi. Labda matatizo ya vijana kule Arusha kuhamia Chadema yamesababishwa na hiyo fukuza fukuza.
     
  11. U

    UMOJA WETU Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :majani7: SOURCE YAKO KWANZA:der:
     
  12. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Una maana ya Prof.Kabigumila - College Principal wa Education?
     
  13. R

    RockyII Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fungua principal wa college ipi, info, education, humanities, mining ama medicine maana udom principal c mmja.....
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli. Rudi darasani. Kwa jinsi Ulivyo-present huo udaku mwanangu sitashangaa kama wewe ni product ya UDOM?
     
  15. K

    Kwetu Kwao Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatupo jamvini kusoma majungu tu. Komaa kifikra kwanza unaposema principle mhaya hueleweki ninavyojua udom ina college 6 na mapriciple katika kila college mapinciple km 3 n wahaya mf.prof.kabigumila Education, prof. Rubagumya CHSS unazungumzia nani. Acha ubaguz wa kikabila
     
  16. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    muanike tu huyo principle tumjue maana unatuacha njia panda hapa.
     
Loading...