Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Truth Behind The Scenes: Lowassa na Chadema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 9, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hello people!
    Naomba ieleweke wazi kabisa tuhuma zilizotolewa na Chadema zitatikisa taifa letu na kuna mabadiliko makubwa yatatokea kutokana na tuhuma hizo,kwa taarifa ni kwamba hizi tuhuma zitakwenda mbali kuliko tunavyofikiri
    Naomba ieleweke wazi kabisa kuwa Kikwete hausiki kwa namna yoyote ile na tuhuma hizi yeye binafsi,nimefanya kazi na Kikwete ninamjua vizuri japo sio Adequate to accomplish a purpose by any means!
    Mhusika mkuu wa tukio zima au shutuma zilizoletwa na Chadema sio mwingine bali ni Edward Lowassa,
    najua kuna watu wake hapa Jf na kama mnasoma hii tuingie moja kwa moja kwenye Hoja na Evidence!
    Naomba ieleweke wazi kabisa kuwa serikali ya Tanzania kwa sasa inaongozwa na Edward lowassa,na hakuna mtu au taasisi yoyote ile hapa nchini kuzuia hilo

    update follow shortly

     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha lingine la kichina linaanza
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwa vigezo gani???..
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    yale yaleeee...
     
  5. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daah hii movie inaonekana nzuri
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    muulize kapteni JACK ZOKA, huyu mtu ni hatari sana
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ipo wazi,TISS 75% wanafanya kazi na Lowassa
     
  8. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nashawishika kukuamini kutokana na ninavyomjua Lowassa ngoja tusubiri
     
  9. E

    Eric Mallo Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe naona bado umelala....amka kumekucha
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    watanzania wote waelewe kwa sasa hivi Lowassa ndiye Rais ajaye na wasiwasi wake upo zaidi kwa chadema kuliko kambi tofauti ndani ya ccm
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    haya bana
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ukimtaja lowasa unakuwa umegusa kunako...JK IS VERY SOFT to deal with heavy issues...

    ila mwisho wa siku MAGAMBA NI MAGAMBA TUUUU
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwa maana hiyo kama Kikwete anasaidiwa na Lowasa kuongoza Nchi lazima atakuwa ni Dhaifu
     
  14. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Movie ndiyo limeanza hivyo. Wahusika endeleeni na kumwaga mambo humu sisi tupande uhondo.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mbona Kikwete aliwatuma kwenda kwa Lowasa kumzuia asizungumzia mambo ya Richmond alipo waita waandishi wa habari Monduli miezi michache iliopita kama alikuwa na nguvu kuliko kikwete ilikuwaje waka mpiga stop...je unataka tuamini TISS ni watiifu kwa Lowasa kuliko Kikwete.....
     
  16. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mh!!!!ndugu yangu nini tena hapa!!!!!!ulichokiweka wazi hapa ni kukiri kuwepo kwa mambo hayo na kututajia muhusika!!tusaidie basi kwa kutupa taharifa za kina!!!!!ili tukupate sawasawa!!!!
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Weka part II
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! haya sasa makubwa! ngoja nivae miwani yangu kwanza....halooo Mamito hebu lete hiyo miwani yangu
    niingie kwenye mnakasha ungine hapa
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hata wewe unaweza kufanya nao kazi..kwahiyo ukishiri9kiana nao kwa namna yoyote ile basi unaongoza nchi sindio??
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu nani atampa kura ?????????????sisi wananchi tena au na ninini kimedhihirisha haya yote???????????????
     
Loading...