Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Three most Hated entities in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUMBUZI, Feb 11, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Je unajua machukizo makuu matatu('the three most hated entities in Tanzania) kwa watanzania haswa kwa kipindi cha miaka ya hivi karibuni kutokana na kuwa kikwazo kikubwa kwa watanzania kujipatia maendeleo yao ya kiuchumi, kijamii na kisiasa? Vitu hivi vitatu vifuatavyo ndivyo vinavyoongoza kwa kuchukiwaau machukizo makubwa kwa asilimia kubwa:

    1. CCM na Serikali Yake

    2. Shirika la umeme (Tanesco)

    3. Jeshi la Polisi

    Ukitaka proof nisemayo pita mitaani tu usikilize malalamiko ya watu kuhusu chanzo cha matatizo wanayoyapata.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2::first:
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :coffee::laugh:
     
  4. A

    ANDILE Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    bt mvumbuzi unajua maneno ya chinichini huwa hayana madhara makubwa,its beta if we open our mouth and raise our voices
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kuna tofauti kati ya wanachama wa ccm na viongozi wa ccm!! Wananchi wanawachukia viongozi wa ccm kwani wao ndio vinara wa ufisadi nchini hivyo kudumaza maendeleo yao!!
     
  7. F

    Fahari omarsaid Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo jeshi la polise ungeongeza TAARIFA ZA KIINTELIJISIA au unasemaje
     
Loading...