Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The things women do.............(usihofu ni kiswahili)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Nov 19, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Moja hukamia kumtawala mumewe.....................hata Hawa usifikiri alipompelekea Adam lile tunda hakujua yalikuwa ni makosa ila alimtega mumewe kuona kama anampenda Mwenyezi Mungu au yeye mwanamke na hivyo njia ya kumpima Adam mumewe kama ataweza kumtawala..................

    pili...wanaumme wengi wapo kwenye dhiki kwa sababu ya kukubali kutawaliwa na matakwa ya wake zao.......................sembuse mke kwani hata mpenzi wa baki kama umetembea naye huyo naye sasa mmekuwa mwili mmoja.............Soma 1 Corinthians 6:16

    Tatu.............wanaumme huhangaika kujenga nyumba kubwa, kuwa na magari ya kifahari, vyeo lukuki n.k ikiwemo kujiendeleza.................lakini lengo lao siyo kwa ajili ya mahitaji yao binafsi wanapokusanya utitiri wa mambo hayo.....................bali kumthibitishia mwanamke ya kuwa wana kauwezo wa kuwa mpagasi wa mwanamke..........................na kumtumikia mwanamke kwa utashi na ujasiri wao wote........vilivyo.......

    Nne.................mwanaumme humpenda mkewe kulikoni wazazi wake............na hata ikibidi huwakana wazazi tajwa ili kutii matashi ya mkewe...................mawifi hulalama kuwa kaka yao katawaliwa lakini yote hayo huwa yameelekezwa kwa kiziwi na/au bubu............

    tano .......................mwanamke hutamba ya kuwa huyu jamaa yake aachiwe yeye maana yeye ndiye humjulia alivyo...................kwa hiyo ajua afanye nini ili apate mradi wake........kutoka kwa dume lake............................

    sita.........................pamoja na wazazi wa mwanaumme kumgharimia mtoto wao wa kiumme....................na pamoja kudhania kuwa atawasaidia watakapokuwa wazee....................lakini mweye sauti ya watasaidiwaje ni mwanamke.............mtoto wao wa kiume huwa ni kiwete/ na zezeta vile hapo kwenye maamuzi hana sauti...........na wazazi hushangaa kumbe aliyezaa ni yule aliyezaa mwanamke huyu mwanaumme waliyekuwa wanamthamini sana kuwa atakuwa kimbilio lao uzeeni kumbe siyo fimbo ya mnyonge kabisa wa kabisa.......

    saba.....................ndugu wa mwanamke ndiyo hufaidi jasho la mumewe.............na huku ndugu wa mwanaumme hutupiwa virago kuwa waende kutafuta vya kwao....................wao huonekana ni viwavi jeshi lakni ndugu wa mwanamke huonekana wao ndiyo wastahiki wa kulilamba jasho la mumewe.........................

    these are the things women love to do.......................ninajua watabisha sana humu jamvini lakini penye ukweli uongo hujitenga..........
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Dayuum
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ninachoona hapa ni blaa blaa nyingi tu..

    kila kibaya ni kwa ajili ya mwanamke na
    kila kizuri ni kwaa ajili ya mwanaume na
    mwanume akifanya kibaya ni kwa sababu
    ya mwanamke.. nadhani ndo ulichosema ..


    Kwani hao wanume hawana akili mpaka waendeshwe
    kama ulivyosema...
     
  4. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mengine huenda yana ka ukweli hiyo mamba sita sio kweli loh.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    "*;:!/"u/@@@****/*.
    Oa mwanaume basi.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umehangaika weeee kama mtetea, taga basi hilo yai walau tukaangia chips.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie simwelewi, kama anaona makalio hayana faida akalie kichwa tumuone atakavyostarehe.

     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa uanza taaaaratibu; read between the lines, kuna ukweli dada!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni upi hapo..??
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wanajua watufanyiayo siyo mema....................lakini kukiri ni kwa shari...
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    soma kichwa cha khabari........................ukielewe...........leo ngoma yachezwa kwenu kesho kwa wenzio................malinganisho ndiyo mbinu chafu ya mwanamke kujitetea....................ya kuwa hata wanaumme wako vile.......................ili tusahau maovu yao..........mbinu hizi wakati wake umepita..................nieleze wapi nimewaonea????????
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kama huuoni basi ni kweli nyani haoni kundule................
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kudadadeki........... hizi tatu zimewakamata wengi aisee! Bahati nzuri mie nimesalimika, namshukuru Mungu................!
     
  14. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu uko sahihi naunga mkono hoja
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ina maana nyie wanaume akili zenu huwa zinatumika kufanya nini sasa?
     
  16. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,535
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Ukweli mtupu hapo ila lazima antagonism on how to react on the fact ndo maisha yalivyo but truth is truth bhana
     
  17. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,535
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Ila iyo no. 1 naona ina ukweli zaidi ukioa ukifanya a miserable mistake ya kuchekeachekea mwanamke unakaliwa KICHWANI na kujinasua ni mziki mzito! Na kuhusu wanaume kuwapenda wake zao kuliko wazazi wao ili nalo Ni Tatizo kubwa on most of men(ila sio wote) kazi tunayo mwanawane....ndo maana watu Husema kosea yote ila sio Kuoa!
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Heading inasema "things women do" lakini ndani kumejaa vitu avifanyavyo mwanamme!

    Sasa mwanamme kumkana mama yake hicho amekifanya mke pia?
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    sijasema sioni. nimekuuliza ni upi??
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari hakieleweki pia...
     
Loading...