Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

the teh teh hawajasahau

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Oct 26, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mshabiki wa Man U alichelewa kuamka leo.. Ilipofika saa moja ahsubuhi, mke wake akawa anamuamsha "wake up honey, it's 7!" Jamaa kakurupuka na presha anamuuliza mkewe "Uwii!.. wameongezaa tena!!!...
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wanaume wa3 walifikishwa kortini kwa kosa la kubaka.Hakimu alimuuliza kila mmoja anafanya kazi gani ili ahukumu ipasavyo.
    Mshtakiwa wa kwanza alisema yeye ni seremala,na hakimu akaamuru akatwe uume kwa msumeno.
    Mshtakiwa wa pili alisema yeye ni muuza nyama buchani,na hakimu akaamuru uume ukatwe kwa panga.
    Mshtakiwa wa tatu alipoulizwa kazi yake,alianza kuangua vicheko kizimbani.Alipoulizwa kitu gani kimemfanya acheke,ndipo alijibu..
    "mimi nauza lambalamba na ice cream ,Je?nitanyonywa uume mpaka uishe?
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una utani na roho za watu
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwalimu wa shule ya msingi alikua anafundisha darasani akajamba na siku iyo ilikua ya mwisho wakafunga shule walipofungua akauliza tuliishia wapi wanafunzi .......watoto wakamjibu pale ulipojamba mwalimu.....mwalimu akaacha kazi
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Bi Mkubwa alikuwa anahisi Mumewe anatoka na Housegal as kila siku 9t mumewe ufungua mlango taratibu afu anatoka chumbani, so mama akaamua kuweka mtego! Siku ya siku ile Mshua katoka tu 9t, maza kaamka fasta kaenda kwa housegal kamwambia ajifiche uvunguni afu ye akajilaza kwa kitanda kajifunika shuka taa imezimwa! Jamaa kama kawa kaingia ndani taratibu, kafanya mambo yake fasta fasta alivyomaliza maza kawasha taa ili ampe makavu kwa tabia yake mbovu ya kumdhalilisha kwa kutembea na housegal! Kuwasha taa duh! Maza bado nusu azirai! Kumbe ni Houseboy banah! Ha! Ha! Ha! Huku nje anackia mumewe anamtafuta!
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaa huyu wa tatu kiboko
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mateja wakipiga story.
    Mteja 1..................mwanangu mi leo usiku nilikuwa naota nakula mkate kuamka kumbe nimekula godoro.
    Mteja 2..................mwana heri wewe mi niliota nimefariki na nikafika mbinguni,Mungu akatuamrisha kila mtu aandike
    makosa yake kwenye karatasi,baada ya dk 10 nikamsikia mshikaji mwingine akisema ''another paper please''
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hehehehehe kama ni mimi nahama shule
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa alijutajeeeeeeeeeeeee
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama kenya yani
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    sasa we unadhani kutakalika tena hapo,kila siku ukienda kipindi utasikia ''mwalimu kijambo amekuja''
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwalimu kijambo
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ina mana yy yuko na makosa kibao loh!
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    teh teh teh ndo hvo
     
  15. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ticha alikuwa mimi,nitoeni bac mkwanja niihame hii shule jamani!
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo mama na house boy, baada ya kujua atakuwa alijiona mdogo kama kifungo.
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii nimeipenda mkuu, thanks
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    we huoni wamenyamaza kimya
     
  19. m

    majogajo JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    da hapo huseboy n bingwa knyama maana kala mama mji na housegirl.......hahaha
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    houseboy kamfaidi maza kirahisi
     
Loading...