Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

the story of chepe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ginner, Jan 27, 2012.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ebwana daaaaah!!!!! CHEPE alikuwa anamlalamikia rafiki yake kuwa Kiganja chake kinamuuma sana, inabidi akamuone daktari....

    Rafiki yake akamjibu...
    "Haina haja ya daktari.. Kuna computer mashine moja inaweza gundua tatizo lako na kukushauri haraka na kwa gharama nafuu zaidi ya kwa daktari...

    Cha kufanya we beba kwenye kichupa kiasi kidogo cha haja ndogo na atakutatulia tatizo lako kwa 10,000/= tuu!!!"

    Chepe kuona hivyo hakutaka poteza muda... Akabeba kiasi cha mkojo na kwenda kuonana na hiyo computer...

    Baada ya kukabidhi, ile Computer ikaanza kuunguruma kwa dk. 1, ikabeep na kutoa kikaratasi cha majibu yake kilichosema....

    **************************************
    TATIZO:
    -Unauvimbe ndani ya kiganja.
    TIBA:
    -Hakikisha unakanda kiganja chako na maji ya moto kila siku na epuka kukitumia hicho kiganja kwa kazi yoyote ile mpaka upone..
    -Utapona ndani ya wiki moja!!
    *************************************

    Daaah, Chepe akatoka haamini hiyo technolojia mpya na jinsi inavyoweza fanya kazi... Akawaza na kusema...
    "Haiwezekani... Siamini kabisa, ngoja niitegee mtego tuone kama ni kweli iko fit au utapeli tuu..."

    Siku iliyofuata Chepe akaamua kumix maji ya bomba, mkojo wa mbwa wake, kiasi cha mkojo wa mke wake na wa mwanae... Akaona haitoshi akaamua kumasturbate humo humo ili kuikomoa ile Computer!!

    Akaenda tena kwa ile Computer, akakabidhi pamoja na elfu kumi na kusubiri majibu... Computer kama kawaida ikanguruma dk. 1, ikabeep na kumpa majibu yake:

    ***************************************
    TATIZO 1.
    -Maji yako ya bomba si salama, ukinywa utapata kipindupindu.
    TIBA
    -Hakikisha unayachemsha kabla ya kunywa...

    TATIZO 2.
    -Mbwa wako anagonorrhea!!
    TIBA
    -Anza kumpa dawa ya ant-bacterium Neisseria!!

    TATIZO 3.
    -Mtoto wako anatumia cocaine na madawa mengine ya kulevya.
    TIBA
    -Mpeleke kwa washahuri nasaha kabla hajawa teja..

    TATIZO 4.
    -Mkeo anamimba, watoto mapacha!
    TIBA
    -Pole sana, Jiandae kulea mapacha ambao si wako!!

    TATIZO 5.
    -Kiganja chako kina uvimbe.
    TIBA
    -Usipoacha kumasturbate, hicho kiganja chako hakita pona KAMWE!!

    NB: Ongeza hela kwa sababu nimetafiti sample tano, sample ya MAJI, MBWA, MKEO, MWANAO na WEWE. Jumla 50,000/=!!!!
    ************************************
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ime2lia mkuu,
     
  3. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hahahahaha iko byeee.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    DAHahahahhaahahahahhaahahaaaaaaaaaa...
    Hiyo ya nne hapo!!!!
     
  5. f

    frank mmpungu New Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mkali
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Huhuhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  7. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kweli ni chepeo co chepe
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah hiyo mashine inauzwa wapi?
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa wachina.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo china au kuna sehemu hapa bongo?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    ha ha haaah!
     
  12. ruaaika

    ruaaika Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaa, iyo ramli ya kizungu!
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naitafuta kuna vitu kibao vinautata kuhusu demu wangu labda itanisaidia ku-solve
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia kuna Mnaija afanya hivyo!
     
  15. T

    Tolerant Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha aaa!so fun.
     
  16. N

    Ninliy Senior Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ipo tanzania itabidi tuinunue!lol
     
Loading...