Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The story behind PANADOL

Discussion in 'JF Doctor' started by Read me, Apr 28, 2011.

  1. R

    Read me Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi!

    Wataalamu wa JF, nimesikia kuwa eti mtu ukinywa Panadol au paracetamol muda mfupi baada ya kunywa kinywaji cha coca-cola kuna madhara.

    Naomba wanaojua wanijuze ni madhara gani hayo na kwanini!?
     
  2. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kama yapo basi mimi nitakuwa nimeathirika sana japo sioni dalili maana mara nyingi sana nimekuwa nikimeza panadol kwa kutumia cocacola.
     
  3. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna madhara
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    :banplease::banplease::frusty::frusty::welcome::welcome:
     
  5. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    hahahahah JF kweli KIBOKO......
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hebu elezea mechanism ya hicho kitu kama ni kweli.
     
  7. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila mie nimeskiajana tu eti ukichemsha cocacola na ikishachemka unaweka na panadol, unakunywa inaponyesha mafua. Ila mie sijajaribu, huyo mtu aliyenielezea alisema amekuwa akitumia huo mchanganyo. Na akimeza tu jioni kesho yake anakuwa mzima.
     
  8. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Aiseeeee!!!!!!! Hapo za kwako..........changanya na za mwenzio.......!!!!!!


     
  9. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nguchu (paf) moja ya coke inatosha kunywea panadol, na haina madhara maana imechanganyika na mate.

    Ila usijaribu kubugia coke na panadol, utaanza kusinzia hapo hapo.

    jaribu kunywa coke glass nzima na panadol hapo hapo. tafadhali uwe karibu na kitanda nyumbani.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Unaweza kulala moja kwa moja!
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Duuuuh!
    Haya maubunifu hata watengenezaji wa hiyo coca na panadol lazima wabaki vinywa wazi....sasa huo mchanganyiko ndio inakua Kikombe cha Babu au???
    Haya tusubirie mauvumbuzi mengine chumvi na sprite inaponya chunusi maana wa Bongo kwa ubunifu sijui hata Mkemea Mkuu anazo hizo formula.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Coca-Cola + Mbege = Serengeti Baridi
    Coca-Cola + Rubisi = Safari Lager
    Coca-Cola + Ulanzi = Castle Lager
    Coca-Cola + Mnazi = Konyagi

    e.t.c

    Hivi inawezekanaje unameza dawa kwa kutumia kimiminika kingine zaidi ya maji safi na salama? Insane!!
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi nimesikia ukiweka jino lilale ndani ya chupa ya cocacola kisha uizibe kwa kifuniko chake, asubuhi yake hukuti jino linakuwa limeyeyuka, kweli waungwana?
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimewahi kusikia eti kama mtu anakunywa kinywani cha coca cola alafu ukamix robo ya kidonge cha panadol yule anayekunywa atalewa unaweza kumfanya kitu chochote
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nina mazoea ambayo nimeshindwa kuyaacha,napendelea sana kupunguza kidogo coca-cola ktk chupa halafu najazia na satchet au kiroba cha konyagi, hivi hii nayo ina madhara gani?
     
  16. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Paracetamol is acetaminophen,Coca-cola has no interaction with acetaminophen. But if you take so many pills(Panadol/Paracetamol) you have I chance of demaging your liver even if your using water.
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha...umenifurahisha sana kwenye red...
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  19. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    mi nimesikia coca cola ukuchanganya na mwarobaini.... then ukiulaza ni dawa ya tumbo... ukiuchanganya na magadi kikombe kimoja ni dawa ya mwasho wa ngozi........ ila sijajaribu
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Somebody was working in a hospital as an IT engineer, as the hospital is planning to set up a database of its patients and he knows some of the doctors quite well. The doctors used to tell him that whenever they have a headache, they are not willing to take PANADOL / PARACETAMOL.

    In fact, they will turn Herbal Medicine or find other alternatives. This is because Panadol is toxic to the body, and it harms the liver. According to the doctor, Panadol will remain in the body for at least 5 years.

    And according to the doctor, there was an air-hostess who consumed lots of Panadol as she needed to stand all the time and work under lots of pressure. She's now in her early 30's, and she is undergoing kidney cleaning (DIALYSIS) every month.
    Whenever we have a headache, that's because it is due to the electron / Ion imbalance in the brain.

    Some alternative solution to cope with this matter is Drink lots of water.

    Another method will be to submerge your feet in a basin of warm water so that it brings the blood pressure down from your throbbing head.

    As Panadol is a pain killer, the more Panadol you take, the lesser would be your threshold for pain (your endurance level for pain). We all will fall ill as we age.

    Imagine that we had spent our entire life popping quite a substantial amount of Panadol (Pain Killer), when you need to have a surgery or operation, you will need a much more amount of general anesthesia.

    If you have a very high intake of Panadol throughout your life
    (Migraine, Menstrual cramps ) it is very likely that normal general anesthetics will have no effects on you as your body is pumped / full with Panadol and your body is so used to pain killer that you would need a much stronger pain killer, Morphine????

    The thought is scary enough to turn me to Herbal Medicine or other healthier alternative. Value your health, value your life, THINK TWICE before you easily pop that familiar pill into your mouth again.
    .
    Please don't take PANADOL always and try send this to people you care about
     
Loading...