Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The sporah show

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Jul 25, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kwa wale waliowahi kutazama hiki kipindi

    nimekuwa najiuliza maswali mengi

    1.hiki kipindi kinaandaliwa nchi gani?
    2.kwenye television ipi??
    3.mbona quality ni mbovu?
    4.huyu sporah ni jina lake halisi?
    5.ana ujuzi wowote na television?
    6.halafu kama ni talk show mbona sikuona
    watu wengine wakishiriki?
    7.kipindi hiki target yake ni kina nani?
    8.na maswali mengine kibao.....
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    1.UK
    2.BEN TV
    3.TV ya wanigeria hovyo kama movie zao tu
    4.SPORAH NJAU[M-BONGO]
    5.UJUZI WAKE SI HUO UNAUONA KWENYE KIPINDI
    6.HUWA ANAHOJI AKINA T.I.D...ALI KIBA n.k wakitembelea UK
    7.I DONT KNOW.....but i guess vijana
    8.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Bwahahahahahaaaaaa babu umeua duuuuh!!

    Anywho, I can't knock her grind......
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    i like her so much na namfagilia kazi yake,anajitahidi[yeye binafsi].....ila nilichoandika ni facts
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    siku zote mawazo yako na ya mwenzio hayawezi kulingana kwa 100%, na kitu cha kukopi kitabaki kuwa cha kukopi tu huwezi kuwa na ufanisi kama alivyofanya mwenzako, so that is where the show can reach, it won't go beyond as they seem to be short sited, its boring
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie hata kukitizama sikitizamini ..nilikiotea siku moja tu nikahamisha na chanel:tape:
     
  7. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 1,426
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    Sporah anawatu wake ambao wanamshughulikia katika program yake, Ben tv inarusha tu vipindi vyake tu.


    eti ben tv ovyo si bora kama hauna interest inakuhusu nini hauelewi lugha ama, etc

    mbona watanzania hamna tv channel kwenye sky???? hata cable tv?

    eti movie zao ovyo si bora kuliko za kibongo mara 10000000000000000...
    kuliko za kibongo wanazoongea kwa sauti sawa

    yaani wana act kwa kutumia mvuto mmoja sijui nisemeje hawawi real kutumia waongeavyo kila siku hata ingekuwa bora

    kurudi kwa shoooo ya huyu dada kweli anahitaji shule ya mambo ya kupresent, vipindi etc
    anakuwa kama yeye sio mwenye kipindi kama kaburuzwa vileeeeeeeee kuongea mbele ya camera

    lazima ni ayubu alimpeleka aingie humo, wote sawa tu ayubu

    nnasema ayubu vipindi vyake vya swahili diaries kutwa yupo tz anashindwa rekodi mambo aanakuja kutuonysha vya Queen na historis ya uk. vipi yeye kiswahili aongei katu

    hajaona vya wakngo kwa ben tv lugha yao ni yao.

    Haya subscribe kwa nollywood movies on sky huone movies au nenda kaone za bure online

    acheni wivu na wanaija

    tuchukulie mifano tuige tuwe better than them
     
Loading...