Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The spear

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kajuni, May 24, 2012.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana JF hivi ingekuwaje kama mkuu wa kaya angechorwa kama rafiki yake kipenzi Jacob wa Zuma?
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hivi hiyo picha haiwezi kutafutwa ikawekwa humu?
     
Loading...