Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The sound of music

Discussion in 'Entertainment' started by mambo, Mar 18, 2012.

  1. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,102
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Hii ni movie ambayo niliikubali tangu enzi hizo mpaka leo huwa naiangalia sana.
    Sehemu nazopenda sana ni pale captain alivyoingia line kwa maria na ugumu wake wote.nyingine pale maria anapowafundisha watoto kuimba doremifasilatido...........
    Na jinsi ambavyo alikuwa hamuogopi captain pamoja na ukali wake.

    Kama unaipenda hii movie na uka sehemu inayokuvutia let's share.
     
Loading...