Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Slave Hunter imefika tamati

Discussion in 'Entertainment' started by Paul S.S, Sep 10, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wapenzi wa Drama za Kikorea ile series iliyokuwa inarushwa hewani na ITV The Slave Hunter imefikia tamati leo.
    Kama ilivyokuwa iliyopita hii nayo imeniacha hewani kwa mwisho wake kutokuwa na mvuto kwa mtazamo wangu
    Ukiachilia mbali dae-gil kufa lakini almost matukio yote katika series ile yameachwa bila hitimisho.
    Pia naona kama ilikua ndio inataka kufika patamu lakini imekuwa fupi mno.
    Kwa wale wapenzi wa hii drama mnaonaje?
     
Loading...