Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Silent Generation

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pearl, Mar 2, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hahhahaha Pearl wewe ni Noma
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alafu wewe Pearl!!
    Ina maana hiyo Y generation ni ya mtoto wa kiume tu?
    Mbona huyo cartoonist wako amemchora Mwanaume?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    wewe ni generation gani sasa?
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mm ni silent generation sio y generation
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio wanaume tu wote kati ya hiyo miaka but imeitwa hiyo kutokana na hiyo Y
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii mi bange ya Bongo!!! Mh!?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hii kiboko. we pearl huwa unayatoaga wapi haya! bora mm ni next generation btn 1996 and 2000
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    No comment!!!:D:D:D
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hilo ntalithibitisha tukiwa tumepanda wote kwenye daladala kama sitaona generation Y imetulia kama kawaida.
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeehtupande basi wote kesho au lini
     
Loading...