Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Russian Mathematician refuses again to receive the prize

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuyao, Jun 8, 2010.

  1. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Russian reclusive math genius Grigory Perelman did not appear in Paris on Tuesday to collect his $1 million prize for solving a problem that has puzzled scientists for over a century.

    In March 2010, the Clay Mathematics Institute (CMI) of Cambridge, Massachusetts, announced that Perelman, 43, would be awarded the prize for proving the Poincare conjecture, one of seven problems on the institute's Millennium Prize list.

    CMI President James Carlson said on Tuesday he could not explain why the mathematician ignored the event in his honor and that he was waiting for Perelman to decide if he wants the money or not.

    According to Carlson, the money will be sent to a charity foundation if Perelman does not claim it within one year.
    The conjecture, which was first proposed by Henri Poincare in 1904, says that the three-sphere is the only type of bounded three-dimensional space possible that contains no holes.

    Perelman presented proofs on the conjecture in 2002 and 2003. Several high-profile teams of mathematicians have since verified the correctness of his proof.
    In 2006, Perelman refused to attend a congress in Madrid where he was to receive a Fields Medal, often called the Nobel Prize of mathematics.

    Perelman, who lives in a small apartment in St. Petersburg with his elderly mother, is unemployed and neighbors say he lives in poverty. He has rejected job offers at several top U.S. universities.

    PARIS, June 8 (RIA Novosti)
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    haya ndo matatizo ya ma-genius wasipopata malezi mazuri toka wakiwa wadogo. Ona sasa amekataa kazi, anaishi katika umasikini, amepoteza opportunity kibao za kufanya ma-research zaidi. poor Grigory Perelman!
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    For the Love of Mathematics!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine u genius unakuwa ujinga tupu....
     
  5. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapana u genius wake unatokana na hizo circumstances zake wengine mnazoona ni kikwazo. In my view he is a true GENIUS. Hahitaji outside stimuli!!
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Rejeeni Finding Forrester...Na Beautiful Mind...Ujiniasi ni Utajiri tosha!
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jiniasi anafanya utafiti kwa passion bila kuangalia atapata nini. Kwake cha maana ni maarifa/uvumbuzi mpya. Furaha yake na faraja yake anaipata anapokuwa amefanikiwa ku-solve problem.

    Pili, genius hana muda wa starehe wala wa kupumzika kwa sababu ya concentration ya akili yake katika jambo. Hapendi kukatisha (kuwa distracted) mlolongo wa mawazo yake. Ndo maana anweza kuahirisha hata kula, kulala, kuoga, kupiga michapo na jirani. Hata akiwa anakula atakuwa anawaza utafiti tu, akienda ****** ataenda na mavitabu yake - anajisaidia huku anasoma, nk. Nadhani ni kwa sababu ya kukwepa distraction jamaa Perelman amekataa kwenda huko kupokea hiyo nishani. kwake naona ni kama kupoteza muda vile. Na kwanza haoni faida ya pesa kwani anaishi maisha ya upweke tena bila kuoa - yaonekana hana mpango wa kukaa na mwanamke (atampotezea muda na kumtibua mawazo)
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hamjui kiburi cha warusi nyie, pengine nchi yake imempa pesa ikasema wala usiende kwa hao ma westerner...wafanyie kiburi ili waone russie tupo...nani akatae mihela hiyo? hata kama ni genius kwani hali, hahitaji pesa...miaka 43 ni mingi sana uyo ni mtu anayejua anachofanya na si mjinga...tena Putin atakuwa ameenda yeye mwenyewe kwa mikono yake...nani atapenda kumwuza uyo mtu kwa nchi ingine?..natamani angetokea mmoja hapo bongo atupatie formula yetu binafsi ya kutengeneza umeme wa nuke hahaha.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu myahudi alikasirishwa nadhani na wakubwa zake huko kwene chuo alichokuwa anafundisha, baada ya hapo akabwaga manyanga na kudai hisabati ni 'ngumu'.
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yep kawashtukia wanataka kumnyonya na kuifanyia jamii yake ile kitu mbaya inaitwa Breini Dreini (Fyonza Ubongo) inayoimaliza nchi yetu na vijiji vyake 10,000+ ambavyo vimekimbiwa na wasomi waliosomeshwa kwenye shule za msingi za vijiji hivyo kwa jasho la wanakijiji ambao wanaambulia kuhadithiwa tu kuwa watoto wao wamefanikiwa mijini na ughaibuni!
     
  11. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Angekuwa anatunzwa na Kremlin asingekuwa anaishi katika hiyo poverty life iliyosemwa hapo. He once said, he doesn't want that money coz he has all what he wants. He's contented with how his life goes. Usiye wa calibre yake huwezi mwelewa kirahisi
     
  12. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nemesis
    utajiri uko kwenye mind hauko kwenye mifuko, km umetulia kichwani kwako wewe ni tajiri kupita wote. Accumulate as much as you can halafu kwenye akili kukawa hakuko-settled, then you are leaving in pre-hell, just a few metres away for you to enter the real heall!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Aendelee kujifungia ili akitoka chumbani aje na formulation nyingine tofauti. Thinkers wa aina yake wako wachache sana.
     
Loading...