Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The rise and fall of Colonel Muamar Gadaffi!

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Mwiba, Feb 20, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Habari za kuaminika zinadai kuwa Kiongozi Mkuu wa Libya Muammar Gaddaf amekalia kuti kavu ,habari zinasema kuwa hali iliyofikia hairudi tena nyuma ,nae atakurupushwa na kung'olewa kama shina la muhogo,kuna brigedi za kijeshi ambazo tayari zimeungana na wananchi ,wazalendo wanasema wamefikia point of no return.

    Hata hivyo upande wa Colonel Gadaf umezidisha nguvu na kutoa upinzani wa liwalo na liwe kama ni lawama iwe baadae kwa mikakati huo wanapiga risasi direct kwa wazalendo,habari zinazidi kutonya kuwa makao makuu ya Gadaf yaliopo Benghazi ambao ni mji wa pili kwa ukubwa , yameshachomwa moto na wananchi wanaelekea Tripoli ili kieleweke,kumbuka tu sasa kuna majeshi yalio pamoja na wananchi na wanatumia silaha na magari ya kijeshi katika kumng'oa Gadafi na mafisadi wenzake.

    Vilevile muelewe kuwa Majeshi ya gadafi yapo katika mgawanyo,kuna kundi linaongozwa na mwanawe ,hili ndilo ambalo linasemekana halitakuwa tayari kuachia madaraka kirahisi,hapo ndipo mapambano yatakapokuwa makali.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sikuamini.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kikwete should learn in a hard way......nguvu ya umma hushinda risasi na mabomu yake
     
  4. W

    We can JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini humwamini, kasababu ni Mwiba? Ipo siku atasema AMEVAMIWA na majambazi, kisha utamwambia, "SIKUAMINI"!
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya kumekucha kumekucha.

    Tunisia=Misri

    Who is next?
    Yemen or Iran?
    Libya or Bahrain?
    Tanzania or Uganda?
    Zimbabwe or Ivory Cost?

    Yetu macho
     
  7. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hosni aliua watu 356 katika siku 18 za kumkataa, Gadafi kwa siku nne tu keshaua zaidi ya watu 200! Kama na yeye akifikisha siku 18 yatakuwa maafa makubwa sana. Mungu aepushe.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Protesters in Benghazi, Libya, send a car packed with explosives into a wall at a military camp, witnesses say. Security forces then fire on protesters as they attempt to breach the camp.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sikuamini ni tungo tata ngoja aje mwenye aseme hakuamini kama yatatokea yanayotokea Libya au hamwamini mleta mada...
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kauli kama hizi madikteta wanazipenda kweli
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli inaonyesha watu wengi sana watakufa........
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmoja mmoja, mpaka watakwisha...
     
  13. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mpendwa Ng'wanangwa...........na mimi ninaipenda kauli hiyo japo si dikteta.
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli hii ndio nguvu ya umma!!!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM Ntaing'oa peke yangu wala msitie shaka
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ghadaffi hana (mara)rafiki! sijui atakimbilia wapi? Wenzake Ben Ali na Mubarak angalau walikuwa na pakukimbilia
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bora asingekuwa kaua. Hizo damu hazirudi bure na waliobaki hawawezi kukubali kuachia njiani.
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,237
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    I do not believe him either.. Mwiba wa kuja na mtindo huu? hainiingii kichwani. Sasa Mwiba mkuu wako wa inji unamshauri nini hahahah
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    Libya: Anti-Gaddafi protests spread to Tripoli

    Anti-government rallies have broken out in the Libyan capital Tripoli for the first time during protests against the country's leader, Colonel Muammar Gaddafi
    http://www.bbc.co.uk/news/world-africa-12520366
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu Jamaa ni noma! Atauwa hasa
     
Loading...