Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The right to be rich

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nxt Millionaire, Jul 12, 2011.

  1. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    How big is the file size kiasi kushindikana kuwa uploaded humu JF?Au unauza?Kama ndiyo,sema hivyo.
     
  3. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, its not the matter of size or selling it, but ni kwa wale wanaotaka au kuamini kwamba ni haki yako kutajirika, haiuzwi, we nijuze tu ka wahitaji, thats all, je ni kazi kubwa hiyo?
     
  4. j

    johnmoney Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you rich? au wewehutaki Kuwa RICH??
     
  5. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes, what about you?
     
  6. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bwana mkubwa mimi nipo serious kupata hicho kitabu. naomba nitumie hapa godfriedsalanga@yahoo.com. Nipo nje na kwa sasa nimeumia mguu siwezi kutoka nikupigie simu ,internet calls,na mobile 4n ni ghali kweli haitakuwa busara kufanya hivyo ni mwisho wa mwaka wa fedha sasa. 4n yangu ni 5353133637 nitashukuru sana.
     
  7. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salanga, nimekupata ndugu yangu, pole sana na maumivu ya mguu, nitakutumia nakala iko ktk pdf, bila shaka utaweza kuprint au kusoma kwa pc au ipad,
    All the best.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    kaka naomba nikupongeze kwa kushea maarifa nasi. Naomba copy ya pdf kupitia e-mail yangu noelnek@yahoo.com
     
  10. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Noel, nitakutumia.
     
  11. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    drphone, bila shaka nitakutumia.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    And where is the book?
     
  13. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Bro congratulation for your heart to share resources,,, books are greatest resource that can open up ones mind for success.
    Please, send to me a copy to: mwanawao@gmail.com

     
  14. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks for that Mwanawao, I will send the digital copy to you soon, stay blessed.
     
  15. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Thanks a lot for walking in your words. I got the copy of the book....

    Stay blessed abundantly...
     
  16. M

    Mary Glory Senior Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna watu hapa duniani kufanikiwa kwao ni ndoto.haijalishi watasoma articles ngapi za "to be rich".kufanikiwa ni maridhio ya mwenyezi Mungu.wanakanyaga wengine eti ili wafike juu.wanaua,wanafukia pasipo yeyote kuona,wanafuta mikono na kujipangusa wakidhani eti Mungu hajaona.kumbe yuko mbinguni anaangalia kila kitu.hufichi chochote kwake.ni ndoto za mchana kufanikiwa kwa kudondosha chini wengine.utajifariji,utajitia moyo lakini utaona hata kile ulichonacho kinapotea.damu na machozi ya wale uliowaangussha eti ili upande imesimama wima inakuzuia usipite kuelekea huko unakotaka.ni afadhali kukosa jina kuliko kulipata kwa thamani ya damu na maisha ya wengine.tukiwa tunakanyaga wote ardhi hii hii ya muumba,na mioyo yetu uliyoiangusha chini,macho yetu yako wazi mchana na usiku kuangalia uendako.kwa gari ambalo mafuta yake ni damu zetu.ipo siku Mungu atalipa na ulimwengu kushuhudia.kikwetu huwa tunaita siku ya kuanguka mbuyu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sasa mwanawao waonaje ukakirusha hapa jf tukakipata wote ili kumpunguzia mzigo nxt millionaire wa kumtumia kila anaemwomba personally?au jamaa kaweka na haki miliki kwahiyo ni yeye tu wa kutuma?
     
  18. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wala usipate tabu, ikiwa wahitaji nijuze tu.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks nimepata mkuu
     
  20. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok. Sina shaka kitafanyika msaada mkubwa kwako kama vile kilivyofanya kwangu.
     
Loading...