Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Richmond Saga: Lowassa kutinga kortini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teamo, Sep 23, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Source:Mwanahalisi Jumatano Sept.23-29,2009

    Just a summary:
    1-Mbunge huyu anaweza kufikishwa kortini kwa makosa ya kuiingiza nchi katika mkataba wa kinyonyaji,kati ya serikali na kampuni ya Richmond development Company

    2-Hizi hisia zinakuja baada ya J.K kunukuliwa akisema serikali inataka kumaliza kabisa suala la richmond kwa kuruhusu uchunguzi wa kimataifa ili kubaini iwapo kulikuwa na vitendo vya rushwa(Some two weeks ago)

    NB:waandishi wa habari mnaweza ku-paste basi,au vp?
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kama hicho. Ni usanii tu na danganya toto!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwanin unasema usanii babaake?
    haukumsikia jeikei kwenye maswali na majibu?,ai mini kipindi kipya cha tbc?anyways naamini waandishi wa habari watatupestia article nzima kama ilivyo
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Uchunguzi wa kimataifa ukifanyika, wa kwanza kufikishwa mahakamani atakuwa JK mwenyewe - he is in it up to his eyeballs.
     
  5. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yale yalee! heading ya thread mbona haiendani na content yake, kuwa na uwezekano wa kutinga kortini kutokana na HISIA za watu baada ya "kunukuu" maneno fulani si sawa na kutinga kortini, kumbe kiswahili kimekuwa kigumu namna hii?

    sasa ule ushahidi wa kwenye buku jekundu la Mwakyembe kwani umefanyiwa kazi ukabainika kwamba hautoshi mpaka tuite wazungu?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu ni usanii tu thubutu.
    Unategemea amfikishe EL kortini alafu na yeye naye ajifikishe kortinin hii haiwezi tokea kwa siasa za maji taka hapa Bongo thubutu.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Umenifanya nicheke saaana!

    Wewe unaamini yote aliyoyasema JK kwenye kile kipindi pale TBC1? You can't be that naive!!:rolleyes:
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    soma hizo highlights
    kama walivyosema wadau wengine huu ni usanii na washikaji sasa wanaandika ili kuuza magazeti.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa nin asifikishwe wakati kuna uchunguzi wa KIMATAIFA?
    nani alitegemea mramba,liyumba,yona et al kuburuzwa kortini?
     
  10. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hili suala kwa nini mambo ya kimataifa yanaongelewa sasa?
    2010 hiyo inakuja...akili mu kichwa,
     
  11. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nnjii hii! Mzee wa Kiraracha alilia nayo sana! Neema za Mungu zinaitajika kuinusuru kwakweli.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo kwenye tatizo la kwanza linaloonesha kuwa huu ni usanii wa kutafuta gia ya kuingia nayo kwenye kampeni 2010. Kwani hadi sasa tumepungukiwa na nini hadi tuwaite Scotland Yard? Kwani Mwakyembe na timu yake wametunyima data zozote? Si walienda hadi US na kupekua kila file? Kuna kitu gani kinakosekana kwenye uchunguzi wao? Pia naamini hata ile ripoti ya awali ya PCCB (kabla ya kuchezewa na Hosea) itakuwa na ushahidi mzuri tu. Hapa bwana ni mchezo wa kuigiza, tena Part 2. Tusubiri tuone.
     
  13. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Mkuu hata wewe ungeweza ku-paste tu...
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naomba nimnukuu Mheshimiwa rais...''CHOMBO CHETU KIMESHINDWA KUBAINI KAMA KULIKUWA NA VITENDO VYA RUSHWA YA MOJA KWA MOJA WAKATI WA ZABUNI YA RICHMOND''
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    red= mkuu unaamini katika hilo?
    blue= hawana effects kubwa kama huyu mhe

    kumbuka haya maneno
    "urafiki wetu na bwana mkubwa haukuanzia barabarani na hauwezi kuvunjikia barabarani kama ambavyo baadhi ya watu wenye chuki wanataka iwe"
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unafikiri hivyo vyombo vinashindwa kubaini kama mradi huo ulikuwa na harufu ya ushuzi? Chombo anacho zungumzia huyo ni kile cha Hosea kilicho safisha harufu ya ushuzi na kuwa perfume lakini ukaja muhimili wa bunge ukabaini kuwa perfume ile sio ya kweli ni bomu la ushuzi na kuna siri kubwa ndani yake na Dr. akasisitiza wamefanya hivyo kulinda heshima ya serikali laiti kama wange anika kila kitu sasa na unapo zungumzia serikali huwezi mwacha JK kando maana yeye ndo kichwa cha serikali au ndo baba anae ongoza serikali kama Dr. aliamua kuficha maswala mengine basi kuna kila dalili serikali ingedondoka ndo maana EL akaamua kujiuzuru.
    Sasa unategemea serikali hiyo hiyo iliyo husika na huu ushuzi itamfikisha EL kwa pilato? Hii mkuu ni ndoto endeleeni kusubili wao wanakunywa mvinyo na kugongeana bilauli tu.
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    It is not bad to keep on dreaming kwamba siku moja, wakati wa utawala wa JK, Lowassa anaweza kushtakiwa
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi wa kimataifa?
    Umefanyika uchunguzi wa kimataifa wa Radar na umekamilika mbona serikali hii hii inasita kuwafikisha kwa Pilato wahusika na huyo huyo rais alisema atahakikisha kila kitu kilicho chukuliwa kitarudishwa watu mmesubili weeee na sasa mmesha sahau mmeunganishwa na CD mpya ya sasa akina Mramba, Liumba, Jittu na wengineo mawazo na fikra mmepelekwa huko CD ya Radar imesha chuja.
     
  19. M

    Magarinza Senior Member

    #19
    Sep 23, 2009
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamma kaanzisha mjadala ambao taarifa yake kamili bado hajawekwa hapa. Tunaomba kwanza taarifa kama ilivyoandikwa na Kubenea ndo tutoe mawazo yenye ushirikiano mzuri na taarifa husika
     
  20. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hicho chombo chao ni chombo gani hasa? watanzania tulitegemea baada ya ripoti ile kutolewa bungeni, na viongozi wale kujiuzulu ambalo lingefuatia ni arrest, tinga kortini, nenda jela...lakini kumbe 'avumaye papa kumbe wengi wapo'
     
Loading...