Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Richest Polishman found Gas in Tanzania.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Steven Sambali, Mar 29, 2012.

  1. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa alitimuliwa/aligombana na serikali nchini kwake kwa ufisadi na miradi yake mingi kakimbiza nje ya nchi ya Poland huku akiachia miradi kadhaa na mmoja wapo ukiwa ni kuuza magari ya bei mbaya kutoka German.

    Sasa naona kashaingia hadi Tanzania. Tusubiri kula kidogo ila nina wasiwasi tutaliwa na sisi sana tu.

    Jan Kulczyk, mzee mwenye HIGHWAY yake ya kulipia kutokea mjini kwake Poznan kuelekea Warsaw.

    Nategemea hatatula sana na siye tutafaidika.


    Our strategic investor, Poland's richest man Jan Kulczyk, just achieved a massive gas find in Tanzania. (i) Kulczyk now has masses of fresh liquidity, which has obvious advantage for AUL. (ii) It also proves that he is entirely serious about finding gas, there was idle and prejudiced speculation that his AUL play might have been emotional patriotism to Poland or even something worse. (iii) His technical team, namely Mr Pączek, have scored a brilliant success, and they are in a perfect position to apply themselves to AUL.

    To my mind an investor can't get much more credible than this. Personally, I'm delighted to be piggy-backing Kulczyk's success by way of AUL.

    Discussion | Interactive Investor


    Kama Kipolish kinapanda basi karibu hapa chini:


    Kulczyk znalaz
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari hizi za kupatikana kwa gas hapa nchini sasa zinatia fora, kitu ambacho ni chema, lakini ukiangalia price tag za gas kwa matumizi ya nyumbani unaweza ukadhani haupo Tanzania, nchi ambayo inazalisha gas.
    Yaan mtungi wa kg15 kwa sasa ni elfu 65000/= (Tsh)> Halafu wanapiga marufuku ukataji wa miti kwa ajili ya mkaa, huku umeme wamepandisha bei na mafuta ya taa ndio usiseme!
    Ni mpaka lini huu ugunduzi utawanufaisha watanzania? Ifike mahali tuseme SASA BASI, nasi tunataka UMILIKI kwenye hayo makampuni
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tanzania kila kitu ni ghali unnecessarily!
    Gas tuko nayo ila bei tunapigwa!
    Dhahabu ounces inafika mpaka 1600usd sisi twaambulia mashimo.
    Mitandao ya simu ndo usiseme tunapigwa kinyama.
    Nadhani wanatuona sisi MISUKULE
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya yote unayosema ni sahihi kabisa, sasa tufanyaje Kamanda? hebu toa pendekezo basi, mimi hata sitaki tena kusikiliza habari zao (serikali) kwenye vyombo vya habari kwani wananipa headache tu, (mechanism zote walizoweka ni kama zimeshindwa. Hakuna kipya zaidi ya kutumia kodi zetu bure) lakini cha kushangaza bado wao wanazidi kunawiri
     
Loading...