Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The return of super mjumbe.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mpakato, Sep 26, 2012.

  1. m

    mpakato Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HODIIIIIIIIIII Wanajamvi, nimekuja na ID TOFAUTI ingawa hapa ni mwenyeji kama matatizo na serikali ya CCM.IMENIBIDI kukaa nje ya JAMVI hili kwa ID yangu mpaka pale ntakaporekebishiwa na admn.:amen:
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, ukipigwa ban ni adhabu na unatakiwa kuitumikia kwakuwa hukufuata vigezo na masharti ya humu. Kuanzisha ID nyingine ni kinyume cha taratibu!
     
  3. m

    mpakato Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MJUMBE SIJAPIGWA BAN ni masuala madogo madogo tu...........so nikaona kukaa nje bila kufaidi hili jamvi ni sawa na kutembea uchi.:yo::yo::lalala:
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu mpakato angalia sana usije ukapakatwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    ID yako ya mwanzo imekuwaje? Karibu sana.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zamani ukiitwa nani vile?
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijui sheria za jf zinasemaje kuhusu multiple Id!!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF.
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    :welcome:
     
  11. m

    mpakato Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahiyo we unataka niwe naudhuria jamvini kama guest ili nisipate ma nutrition ya jf?
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapana,sitaki hivyo,ila suala la multiple Ids linanikera sana.
    Natamani Jf wangeweka sheria ya kutubana membaz humu kutofungua Ids hovyohovyo.
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF
     
Loading...