Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The return of CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by innocent j, Jun 6, 2012.

  1. i

    innocent j Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By the look jinsi CHADEDMA wanavyoendelea na siasa hizi zilizozidi propaganda itawachukua mda sana kufika wanapohitaji.

    Unapohubiri usafi halafu mtu anajivua gamba na hapo hapo anakuwa kamanda mlitakiwa muangalie kwa sababu hao wanaovua gamba hata kwa mfano halisi wa nyoka akisha vua gamba ana rest kwa mda basi wangefanya pale wanapomvua gamba mtu wampe training ili aendane nao.

    CCM wana matatizo ndio kama ambavyo chama chochote kilivyo na matatizo ila kwa hii spidi ya CHADEDMA ina weza isisave their purpose ya ku lead hii nchii

    WASSIRA. M4C INAWEZA KUWA NA MAANA NYINGI HATA MOVEMENT INAWEZA KUWA YA KURUDI NYUMA SIO TUU KWENDA MBELE.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kudadadadadadeki. kumbe na wewe una mawazo hasi. mtakuwa mumenyeshwa kimpumu.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtaongea sana mwaka huu hadi mnaanza na kusaidia point yako kwa falsafa za wassira,pole saaaaaaana
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    innocent j. Kama kuna jambo umekosea sana ni kutoa mfano wa Wasira! Huyo jamaa hata wana CCM wenzake wanamdharau! Ni lulu kwa JK kwasababu anaweza tumwa katika ujinga na uchafu wowote bila kutumia ubongo akaenda!!
     
  5. t

    tara Senior Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi milembe kumejaa?
     
  6. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM TUNA WANYOA TU MPAKA KIELEWEKE . Usifikiri sisi ni mazuzu tunaelewa tunacho kifanya banaa!!
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wajua si lazima tahahira aokote makopo, uyu inocent j bila haibu anarefer mawazo ya wasira, ili toto jinga kabisa na km ningekuwa nimezaa uyu jinga inocent j walai ningemkana, kichwani tahahira hili
     
  8. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    inrudi kutoka wapi! mumeshindwa kutawala
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Air-condition ilistop ghafla baada ya Tanesco kukorofisha likafungua jicho moja, kkukurupuka likaanzia M4C. Teh teh te teh najifikirisha kwa maneno kwakweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuondolee utindio wa ubongo mpaka hili unataka calculator? Kwani ukimuona Kamanda mbele yako unafikiria nini zaidi? Ndo ujue gamba gumu kwa gwanda linapukutika. Jifunze kutumia kichwa kufikiri
     
  11. t

    the horse JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna ukweli mwingi katika thread hii....!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uzuri mmoja mkuu waliovua gamba na kujiunga na cdm hawapo kwenye orodha ya mafisadi iliyotolewa na dr. Slaa mwaka 2010 kwahiyo sijaona tatizo hapo
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nimewahi kuuliza kinachotofautisha CDM na CCM ndani ya katiba zao sikupata jibu. Aliyekuwa kiongozi wa CDM hawezi kwenda kuwa kiongozi wa CCM pasipo kuisoma na kuielewa katiba ya CCM; kwa CDM ile linawezakana ndani ya dakika kitu ambacho moyoni mwa mwanachama huyo mpya si kweli
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu Umekosa quotation hadi uchukue ya huyu kiumbe alietoroka Gombe kwa mama GOODALL?
     
  15. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuponde weee! Ila kwenye ukweli tuchukue! Ivi leo ikitokea RA au EL wanavua gamba na kulitaka gwanda, wanavalishwa kirahisirahisi? Think big!
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kuhusu lengo la kushika Ikulu, sioni kitakachowazuia 2015. Cha kujiuliza ni kuwa watakapokuwa huko tutapata tunachotarajia toka kwao? Kasi yao inaanza kututia mashaka. Walitusomea orodha ya mafisadi pale Mwembeyanga, na matumaini yetu ilikuwa mafisadi hao wafikishwe mbele ya haki kujibu tuhuma zao za ufisadi, badala yake leo hii tunaambiwa baadhi ya haohao mafisadi wanaambiwa wavue gamba wavae gwanda, what does this mean?
     
  17. S

    SINTO FAHAMU Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C maana yake Movement4Chaga kuendeleza Chaga Demontrations Movement, sasa watu waischokielewa ni nini?
     
  18. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili suala kwa ukweli linashangaza mtu akivuliwa gamba anavaa gwanda aaah,mwizi akienda upande wa pili anaoneka yuko poa, na ile statement ya wasira kwamba Chadema inasema imechukua wanachama 10000 wa ccm Arusha wakati anasema CCM wanachama wake wote ARusha hawafiki idadi hiyo,Je ina maana Arusha nzima hakuna ccm hata mmoja Arusha leo?,
    propaganda zingine sio kabisa
    .
     
  19. i

    innocent j Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo unakosea sana unapoanza matusi pindi unapoambiwa ukweli
     
  20. i

    innocent j Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani mkuu they make no sense at all, ni propaganda za kitoto kabisa
     
Loading...