Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Privacy In Relationships...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by super thinker, Mar 26, 2012.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa yangu ana gf wake wanadai wanapendana, jamaa kinamuumiza hawezi kumwachia simu yake even for a minute,anadai eti kuna vitu ni private hawezi mwachia mtu.......jamaa kiujanja ashadakaga facebook account ya huyo gf wake just out of curiosity, there was nothing suspicious,na akazidi kumwamini, demu alipojua hakufurahia. Kuvunja privacy jamaa anamwachia demu wake simu ajinafasi nayo ila demu anadengua akijua lengo la jamaa.........IS IT WISE,AU PRIVACY SHOULD BE RESPECTED INTO RELATIONSHIPS??!!?????!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    This is complicated.

    Nevertheless, honesty and transparency are almost always the best policy!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya ya Privacy ukiyaendekeza, utakatazwa kumchungulia akiwa anaoga.
    Anyway, kila mtu na kifua chake cha kubeba mambo.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mtu msiri kwa mwenzi wake daima naamini ni muongo
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi najiuliza hiyo line ya privacy ikoje
    ku demand password ya facebook na email za mpenzi wako ni
    right au ndo mbaya kwani waweza kuonesha your insecurities zako
    na je what if awe na facebook id ya siri?email za siri?
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbona unajikanganya na wewe...jamaa yupi ndo yupi sasa?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    That's why I said it's complicated. Manake kweli kabisa mtu anaweza akawa na accounts kadhaa za Facebook. Kuna mdada namjua ana account 4 huko Facebook. Email ndo usipime kabisa...nadhani anazo zote kuanzia Gmail hadi Ymail. So huyu anaweza akakupa access ya mbili au tatu kati ya zote alizonazo na wewe ukaingia mkenge kuwa yuko muwazi kumbe unapigwa changa la macho tu.

    It's very complicated.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    au mtu jf anapewa password ya Bwan'chuchu...lol
    si unamhurumia? lol
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa Bwa'Nchuchu sijamuona siku kadhaa sasa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hiyo privacy inaapply kwenye simu tu na fb? Kwenye kuvuliana kiguo cha mwisho na kujigyjigy hakuna privacy??????
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Name calling, utapigwa ban. I am on fire today. :flame:
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nadhani hii ni privacy kubwa sana lakini watu hawaiogpi.
    Wanaogopa vitu ambavyo mi naona ni vidogo vidogo sana.

    Hii topic waweza patia phd kabisa.

     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Wengine tulishaga choka kuuliza hilo swali.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Privacy gani?
    Upuuzi mtupu
    Mi mtu akitaka kuwa na mimi sharti no moja anipe simu yakesiku mbili
    Hutaki chapa lapa
    Sidanganyiki tena
    Privacy wewe ni fbi
    Kwenda huko
     
  15. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Huenda huyo gf wake hajamsoma vya kutosha kiasi cha kumwamini na kumwachia ajue taarifa zake, kwa maisha ya sasa watu wengi walio katika mahusiano(kabla ya ndoa) lazima wafanye utomaso, m2 anakuwa na marafiki au wapenzi zaidi ya mmoja anafanya uchambuzi hivyo ampe muda.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Huyo ndo Smile Mcharuko bana.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi sio mcharuko kaka tuheshimiane
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    muonga,tapeli ibilisi kabisa.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Smile..
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nasmile sana tu hadi usingizini.ndo maana napewa zawadi daily
     
Loading...