Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Power of Second Chances.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, May 3, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa nawaamkua.

    Nimekaa hapa mwenyewe na konyagi zangu kichwani nikajikuta najiuliza what is the power of second chances?...........Umemkuta au gundua mwenzi wako anacheat na akakiri but akabembeleza na kuomba msahau yalopita muanze upya........unaamua kumpa nafasi nyingine ya kuprove trust yake....................

    Najiuliza inawezakana kweli? Maana kwa mtazamo wangu finyu wa mawazo, mwenye mapenzi ya kweli ana uwezo wa kuresist kukuumiza (anaweza akacheat kukidhi mahitaji ya tamaa zake but atamake sure kuwa hapitilizi na wala hakuumizi yaani atakuprotect) sasa akiamua kuiacha na kuipa nguvu nyumba ndogo kiasi cha yenyewe kukutambia hadharani hadi akakugusa mkono kipofu wewe kuwa bwana eh...bwana/bibi ulonaye sote twala kwa zamu ..............je kweli second chances zinalipa??

    Kuna mtu JF nataka kumpa second chance...................hahahaha
    Karibuni waungwana
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nlishakuchapaga kwa kuchelewa kulala. Saa ngapi saa hizi? Hujakoma? Ngoja nije hapo!
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Utakuwa unakunywa kiroba chapa jogoo tu ndo inayoumiza kichwa hivo
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Akhaa..! Nimelala mbona? Its only that napost ndani ya shuka!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Gaspery.......kwani kiroba na konyagi ina tofauti gani??
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    ODM anaamini hakuna second chance isiyo na maumivu ya pili. Kama umeamua kutoa second chance basi na moyo wako uweke kwenye utayari wa kuvumilia second blow....! Kama hauko tayari kwa hilo basi jiandae kufa kwa mapresha.

    Jasiri haachi asili, Niape?
     
  7. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,017
    Trophy Points: 280
    Sijawahi experience iyo ki2 ebu nisubiri initokee then takuja kukwambia nimechukua uamuzi gani
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Na kiukweli tena, hakuna kitu kibaya kama upweke kama umeshindwa kuukabili. Ni heri uvumilie maumivu ya blows za second chance kuliko kuteseka na upweke....

    Si wajua dawa ya moto ni moto? Akikupa second blow nawe unamrudishia kwa matatu mfululizo..... Ila hakikisha hamiliki silaha, Misiba ya kimapenzi si mizuri sana, afadhali tena hata upweke lol HAKI YA MUNGU VILE.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Katika mtandao wa mapenzi ukikaribisha Second chance, utafika hadi forth chance!
    Sikutanii !
    Solution kata Mkaratusi ! Panda Mkaratusi .
     
  10. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Second chance!!?? Never hapens to me! Nafanyaga maamuzi sahihi once.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hii salamu siitikii!
    Hapo kwenye mabano ukijumlishia na hayo mawazo yako yamebanwa na lace wig, ndo ugomvi wangu na wewe. Ngoja nimuite Nyamayao manake naona sweetie wa Kaizer kapelekwa fungate ya tatu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha, afu blow huwa zinaambatana kama zimepangiliwa. Its like all hell break loose. Ikianza ya kwanza tu haupiti mwezi kabla ya pili na ya tatu hazijakuja!
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usiombe ikutokee, we isikie hivo hivo,
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280

    King'asti, unahisi amekuelewa au nyagi lishashika hatamu mtaa wa chini? Huyu wa kutandika bakora huyu! Au kama vipi labda aje Pope mwenyewe kuharamisha second chances...lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mjukuu wangu MwanajamiiOne,

    Naamini haya umeyaandika kwa akili na utashi wako na wala siyo msukumo wa kinywaji....

    Kwa maelezo yako, mtu aliyefikia hatua hiyo uliyoieleza, hatishii nyau bali anafanya mkweli. Umpe second chance au la, hawezi kurudi nyuma!!

    Sasa unaamuaje?? ..Kulia kwenye side place au dinner plate?

    Babu DC!!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ipi? :thinking::thinking::thinking:

    Babu DC!!
     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    some broken heart never mend, some memories never erase, some tears will never dry..................., dah second chance bana ukiitoa inabd ujiandae ni wachache sana kwa kweli wanaojirekebisha na wasirudie tena kucheat, mwenzi wako anapojua umeshajua kuwa anacheat huwa ni rahc zaid kuendelea na katabia coz mwanzon huwa anajificha usijue, akijua unajua anafanya bac tena hapo mulika mwizi, kama hamko kwenye ndoa tafakar na uchukue hatua,
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Huyu mjukuu wako asisingizie nyagi wala nini! Tulishakubaliana mi nakata viboko walau mizigo miwili lumbesa, napakaa pilipili afu AshaDii na Nyamayao ndo wanamcharaza manake mie ntamuua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mjukuu anaomba ruhusa kulia kwenye sefuria ama chungu kabisaa!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    King'asti mpe second chance banaa kwani wewe haujui power of second chance
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...