Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Power of Letting Go....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jul 1, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa,

    Ni matumaini yangu kuwa mu wazima na mnaelea kwa raha kwenye bustani zenu za mapenzi. Napenda kuwapongeza sana wanaowapenda (Wapenzi wenu) na ninyi mnaopendwa kwani kwa pamoja mna-make the world a better and colouful place to live! Bravo.

    Weekend hii nimekuwa nikitathmini mahusiano yetu kwa ujumla. Nikajikuta nagongana na hii ya power of letting go!! Ni mara nyingi tumekuwa/au kushuhudia wenzetu wakifika mwisho wa mahusiano au mahali ambapo inawabidi kuachana na wenzi wao wengine ilhali bado wanawapenda lakini tu inabidi.

    Katika kuwaza na kuperuzi nikakutana na hii ilim isemayo; Ili kuelewa power of letting go, kwanza hatuna budi kuyaelewa mahusiano yetu ambayo ni mitihani kamili ya kutufunulia undani wa nafsi zetu.... They are the true test of who we are because it is the ultimate test of our self-respect!! mh!!.....................

    NDIYO nimeguna kwa sababu hapo ndipo kwenye shina lenyewe ambalo bahati mbaya wengi wetu hujikuta (pengine sababu ya shock - hatukutegemea kuwa iko siku tutafikia ukingoni; au ukingoni kumekuja ghafla kuliko tulivyotegemea) wengi wetu tumejikuta tukijishusha na kubembeleza tusiachwe pamoja na kuwa kuna kila dalili kuwa mapenzi yamefikia tamati. Wengi wetu tumejikuta tukijidhalilisha/dhalilishwa kwa sababu tu ya kumng'ang'ania mpenzi aendeleee kukupenda wakati twajua kuwa hata akikubali basi it wont be OUT of LOVE bali OUT of PITY!

    Tunasahau kuwa kwenye mahusiano yoyote kuwa wakweli (honesty) and being true kwa nafsi zetu ni MUHIMU ZAIDI ya survival ya mahusiano hayo ambayo unajitahidi kuya-boost. Sisemikuwa wote tunashindwa; wapo wengi tu wanaoweza-handle this situation na wengine wenye mbinu za kulet it go without having anger and resentlments! Kulet-go bila kuwa na hasira na kinyongo.

    Please can we share? How to let it GO bila hacra wala kinyongo and to be appreciative for having that person in your life coz s/he must have brought some shades of happiness sometimes when you were together.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kinadharia ni rahisi sana lakini kivitendo inakuwa ngumu.

    Kuachana kwa kweli hakuna mjuzi, ni kadiri roho atakavyokuongoza kwa wanaoamini na kwa wengine ni kadiri ya 'power' ya akili yako kukubali kushindwa kwa mahusiano hayo.
    'failure management'
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu sana kuachana bila maumivu, kwa sababu kwenye mapenzi kuna mmoja anaweza kupenda na mwingine hasipende kweli, sasa ina pokuja swala la kuachana lazima mmoja ata umia.

    Wewe unaweza ukasema unaachana na mtu kwa amani lakin yeye ana umia moyoni.

    Mwisho wa siku lazima mmoja abaki na donda.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Naomba nisichangie hii thread
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kweli kwamba aliyeachwa ndo ataumia, mi nilidhani kwamba wote wawili mtakuwa na maumivu isipokuwa tu yanatofautiana extent
     
  6. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its very hard but its the wisest thing to do when some thngz dnt work out. Huwa inapunguza maumivu kiasi if both of you understand that even though mnapendana lakini mnalazimika kuachana.kila mmoja akiwa na busara na kuyatafakari mambo kwa kutumia akili na sio moyo,then u will let go without any hatred, anger or any sort of enemity.mtakuwa marafiki wazuri tu bt thats only possible through understanding.
     
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    'Letting go' without pain sidhani kama inawezekana. Nikikumbuka gud moments we had, macare uliyonipa, leo hii nikuache na nisiumie.....!!
    Ila kama ulivyosema, inafikia hatua penzi lishachuja, decision ya kukuacha probably ndiyo itayonipa relief, then i will let u go na ctokuwa na hasira wala kinyongo. Nitakuombea tu kwa sir god akutangulie.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Kongosho. I think you are right mydia but nini hasa kinachotufanya tuumie jamani? Kwa nini akili inagoma kukubaliana na hali halisi? Au ndio zile hisia za ...'amenichezea hisia zangu za mapenzi' zinakuwa zimetawala?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ruta unataka kusema kuwa mahusiano yote yanayovunjikaga (ukiacha yale yanayovunjwa na external forces kama wazazi n.k) huvunjika kwa kuwa mmoja wao huwa hajapenda kweli??
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mwanajamiione

    moyo unanienda mbio.... tafadhali nipigie
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    If you love it,
    Let it go,
    If it comes back,
    It was meant for you.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Aisee,ngoja nikuitie ambulance.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Kongosho,siku ukiniacha nitakoroga thiodan ninywe,lol nitaishije bila wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Platozoom, vipi best? changia tu bwana huwezijua unawezajikuta unafunguliwa mlango mwepesi mpenzi.

    Sijui kwa nini kuna kitu ndani yangu kinanifanya niamini kuwa kukubali kulet it go, pamoja na maumivu yake ina bidi uyapake sukari maumivu hayo na kuyachukulia positive (Kuwa pamoja na kuwa imefikia ukingoni, I had my share of happiness ambayo nisingeiexperience kama sikukutana na huyu mwenzi wangu!).

    Hata hivyo nakiri kuwa thread hii inaweza kutokuwa applicable kwa wanandoa kwa sababu hii ni another level of mahusiano. Lets stick to mahusiano ya u-boyfriend na ugirlfriend au uchumba.
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mmmh kuachana na mpenzi wako kwa bashasha huku ukikenua meno kwa furaha ni ndoto asee! Labda kama hukumpenda lakini hata kama hukumpenda kwa dhati lazima kuna baadhi ya vitu vilikua vinakuvutia kwake!ni ngumu sana kutokua na kinyongo..
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nini kimekusibu MJ1?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Purple,ushawahi kuachwa? Kuacha je?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mito mpenzi nadhani kama wote wanaumia wasingekubali kuumia au? (Iwapo haihusiani na external factors).
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,422
    Trophy Points: 280
    Msichana wangu wa kwanza sikkuamini kua angeweza kuondoka na kwamba tusionane tena mmmh iliniuma sana na wala sikuweza kuamini kuwa anaweza kulala na me mwingine. power of letting go
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Elli we fight uwe na pesa ndefu,hakuna mwanamke atakuacha, take it from me,kama ni kuwaacha utawaacha wewe.
     
Loading...