Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Phd,naomba ufafanuzi kidogo hapa mkuu.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Perry, May 18, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nikiwa kama mmoja wa mashabik wako hapa bongo,naomba kujua cv yako mkuu,na nin kirefu cha hlo neno phd?unatisha kwenye game mkuu.
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naona hii ipo too personal,si ungemtumia SMS mkuu?
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we jamaa vipi?mbona unashoboka sana..kila siku phd phd,we wa wapi?maana huwezi kuwa wa town wewe...unashobokeeea wajinga wajinga hadi noma.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    language.......
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    wakuu anachokifanya Senetor nye hamjagundua,ila mi nimemsoma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona ashasomeka kitambo tu.
    Watu washamsandia!! Ha ha ha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    On his behalf...pretty huge dude
     
  8. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    yo whats your gender? If male, are u straight? Men never give a shit about other mans..
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Namkubali mwana miaka mia!mimi sina chuki za kipimbi kwasababu mimi mkali kitambo!
     
  10. mka

    mka JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba nitofautiane nawe, kuwa mwanaume hakumzui mtu asiwe anamshabikia msanii wa kiume. Mbona wana kibao mitaani wanawashangilia na kukubali wacheza mpira wa kiume, wasanii wa kiume wa ulaya na marekani, pia watu wanawashabikia wanasiasa wa kiume na wanafuatilia maisha yao na CV zao, utasema nao wana matatizo ya kijinsia? Pia hakuna ambaye huwa anawahoji 'whether they are straight?' Au kwa kuwa PHD ni mtanzania basi watu wasimshabikie sana? Tujifunze kukubali kuwa binadamu tupo tofauti na kila mtu ana haki ya kushabikia na kupenda msanii/mchezaji/mtu yeyote. Kufanya hivo hakumfanyi mtu awe tofauti na mienendo ya jinsia yake.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    anayemtaka huyu hapa!
     
  12. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Utakuwa umetoka familia ya kishua ambayo elimu inaipa kipaumbele au ushatoka sana nje ya nchi kama siyo hivyo basi ujanja uko damuni!
     
Loading...