Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Official Azam FC Thread

Discussion in 'Sports' started by ndetichia, Aug 23, 2011.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    offt1.jpg


    years of existence, Azam FC has become an envy of other Tanzania Mainland Premier League clubs.
    And born in 2007 also join VPL(Vodacom Premier League) Tanzania Mainland Premier League in season of 2008/09.

    CECAFA KAGAME CUP
    2012 Second Runner
    2015 Winner

    VODACOM PREMIER LEAGUE
    2008/09 position number 8
    2009/10 position number 3
    2010/11 position number 3
    2011/12 position number 2
    2012/13 position number 2
    2013/14 Winner!!

    U20 PREMIER CLUBS (Uhai cup)
    2008/09 winner
    2009/10 winner
    2010/11 knock out stage
    2011/12 Second runner
    2012/13 winner
    2013/14 knock out stage

    MAPINDUZI CUP
    2011 knock out stage
    2012 winner!!
    2013 semi final
    2014 quarter final

    URAFIKI CUP
    2012 Second Runner (penati)

    AZAM ACADEMY
    2011 Finalist of Rollingstone tournament

    CHARITY CUP Congo DRC
    2012 winner!!
     

    Attached Files:

  2. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    matokeo yapi? Mtujuze jamani manake tumechoka na simba na yanga
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    msimu huu yaanza kwa kuchapa Moro United bao 1 na mfungaji akiwa ni John Bocco. mechi hii ilichezewa kwenye uwanja wa Azam Stadium

    [​IMG]
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    leo ni kati ya Azam FC na Africans Lyon FC
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pamoja mkuu yanakuja soon kuwa na subira..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa ni bila bila..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni kipindi cha pili bado bila bila si azam wala afrikan lyon..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu na uwanja wetu tumefungwa moja na lyon kweli kazi tunayo itabidi tujipange ili tuweze kuwa kwenye position nzuri..

    final score Azam FC 0 - 1 Africans Lyon
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Te te te te! kweli hizi ni timu za msimu.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ligi ya mwaka huu nigumu sana kila timu inakikosi imara sina uhakika sana na polisi Tanzania....
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole sana...
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni baada ya dogo sure boy kula red ndio ilitugharimu yaani azam ikiwa kama arsenal duu inauma sana "Kutolewa kwa kadi nyekundu mchezaji Salum Aboubakar 'Sure Boy' wa Azam FC kumepelekea timu hiyo kupoteza mchezo wake wa ligi kuu kwa kufungwa 1-0 na African Lyon, katika mchezo uliochezwa leo jioni uwanja wa Azam jijini Dar es Salaam"

    [​IMG]
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu nishapoa

    We subiri uone tutakavyo chukua hilo kombe ndio utaendelea kuongea:A S crown-1:
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio zetu wazee alamba alamba.. na hili ni benchi la ufundi likiwa mazoezini
    [​IMG]
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Eid Mubarak azam fc fans..
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Chamazi kuna nini? Mbona timu yetu haifanyi vizuri? Jana imetunguliwa bao moja kwa bila na Coastal Union ya Tanga
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hiyo ilikuwa ni mechi gani mbona siifahamu..
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [h=1]Azam FC safarini Arusha, Mechi na JKT Oljoro yasogezwa mbele[/h]

    [​IMG]



    Kikosi cha wachezaji 20 wa Azam FC kiko njiani kikielekea mkoani Arusha kwa ajili ya kucheza mchezo wake wa tatu wa ligi kuu ya Vodacom VPL dhidi ya timu y JKT Oljoro.
    Azam FC ilikuwa wacheze mchezo huo siku ya Jumatano ya wiki hii katika uwanja wa kumbukumbu ya Sheikh Amri Abeid uliopo Arusha. Lakini taarifa za uhakika toka TFF zinasema kuwa mchezo huo umeseogezwa mbele hadi Alhamisi.
    Kocha mkuu wa Azam FC, Stewart Hall amesema matayarisho kwa ajili ya mchezo huo yamekamilika kinachosubiliwa ni mechi yenyewe.
    Amesema kutokana na mechi hio kuchezwa katika uwanja wa nyasi za kawaida, timu ilifanya mazoezi ya siku tatu katika kiwanja cha nyasi za kawaida kilichopo Kawe, ili kujiweka sawa na mchezo huo.
    "niliwabadilishia uwanja ili wapate mazoezi yatakayowasaidia kucheza katika viwanja vya kawaida, wameonyesha kumiliki mazoezi hivyo napata uhakika wa kufanya vizuri katika mchezo huo." Alisema Stewart.
    Ameongeza kuwa timu itasafiri na wachezaji 20, kwa kuwa Abdulhalim Humud alipata majeraha, Salum Aboubakar &#8216;Sure Boy' anatumikia adhabu ya kadi nyekundu na Himid Mao anajiandaa na mitihani ya kumaliza kidato cha nne.
    Wachezaji watakao kuwepo katika msafara huo ni Obren Curcovic, Mwadin Ally, Malika Ndeule, Wazir Salum, Ibrahim Shikanda, Ibrahim Mwaipopo, Aggrey Moris, Jabir Aziz, Zahor Pazi, John Bocco, Nafiu Awudu, Wahab Yahya, Mrisho Ngassa, , Luckson Kakolaki, Ramadhan Chombo, Said Morad, Kipre Tchetche, Khamis Mcha na Erasto Nyoni.
    Katika msafara huo kocha ataongozana na wasaidizi wake, Kali Ongala na Idd Aboubakar. Pia katika safari hiyo yumo Meneja msaidizi Khamis Jaffar, Dr Twalib Mbaraka, na Jaffar Iddi Maganga
    Azam FC wamecheza michezo miwili, wamepoteza mchezo mmoja kwa Africa Lyon na kushinda mchezo dhidi ya Moro United, imefikisha pointi tatu.

    source: azamfc.co.tz/news
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    KIKOSI KAZI CHA LEO

    Timu inatarajiwa kuwakilishwa na

    Obren,
    Erasto Waziri Moradi
    Aggrey Mwaipopo
    Ngasa Jabir Bocco Kipre
    Chombo
     
Loading...