The New Toyota Cow-rolla !!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mu-Israeli, May 2, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    The New Toyota Cow-rolla !!!
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 11,183
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 63
    [​IMG]
    Wajapani kwa uvumbuzi bwana, mi siwawezi!!!
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hii niliwahi kukutana nayo maeneo ya wilayani Kongwa huko Dodoma.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,871
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 83
    nimeikubali..............
     
  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui itakuwaje ukiwa na usafiri huu kwenye foleni za Dar es Salaam..!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waafrika kwa kuendeleza ubunifu hatujambo
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii inafaa sana kwa kubana matumizi, maana hamna gharama za mafuta, lakini uko kwenye gari !!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,709
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    poa tu utakuwa unatangulia mbele km pikipiki...
     
  9. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 725
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imetulia. Baada ya Kupata maumivu kwenye nyanja mbalimbali, tunahitajij pia kupata faraja na kupumzisha akili zetu ili tupate nguvu ziadi
     
  10. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magari matatu ya aina hii ni foleni tosha.
     
  11. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pikipiki hiyo itabidi iwe namna hii...
     

    Attached Files:

  12. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo foleni itabidi iruhusu Ambulance hii ipite haraka ...!!!
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,484
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    ha ha ha....Safi sana..wheelbarrow iko tupu...ili inoge ilitakiwa kuwe na mizogo au watu kwenye hiyo wheelbarrow:shock:
     
  14. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 941
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunifu wa kijinga!
     

Share This Page