Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The New tiGO internet modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by utakuja, Jan 25, 2011.

  1. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Salamu wakuu..ningependa kufahamu kama the new tiGO internet iko fast and reliable as they say it is because nikicheki the service wanayonipo on my phone naogopa kuinunua. I know wana advertise 3.5G 7.1mbps :nono: which i know is impossible maybe in S.korea but is it promising compared to Voda,sasatel,zain au TTCL.
     
  2. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mi mwenyewe nilienda jana kwenye duka lao la posta sijaitumia ila wameigawa kwenye bundle aina 3 .Modem zao zinauzwa 50 elfu mi napenda zaidi Zantel speed yao ni nzuri mno
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ebu walotumia watupe deatail mana wanajigamba sana kwamba wana speed ya kufa mtu ila kwa hyo ya kusema 7.1mbps hyo ni connection speed sio downlouding n uplouding speed ndipo wanapotuchakachua hapo
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimetembelea site yao...kuna light standard na max....cjui wanafkria nn!
     
  5. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Na hili swala la fair usage policy niliyo soma kwenye website yao ni totally stupid kwani wakitupa real UNLIMITED kwa 70,000. watapungukiwa nini
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    eti wana sort bundles kwa speed!! To hell with their 3.5 network..even my N79 have 3.5G!
     
  7. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Nilivyo sikia tigo wana modem nikafeel so happy nikajua coz of there history ya low prices nitaona kitu kama 12GB for 70000 kumbe itaishia kuwa ndoto..i cant blow 250,000 for the unlimited bundle
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Samahani, hivi Downlouding/uplouding ndio kitu gani iko mkuu?
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Moderm yangu ya zain, kwa shilingi 2500, tu napata 400mb, ambazo natumia zaidi ya wiki mbili, wakati tigo wao eti ulipe 3000, kwa siku nzima ya internet, basi, TIGO hii imekula kwenu fanyeni mabadiliko haraka kuhusu bei zenu
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu, hawa jamaa siwaamini, kama net kwenye simu inazingua sasa iyo moderm sijui ndo itakuwaje:A S thumbs_down:
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    eti? 3,000 siku nzima? watafute biashara ingine, sisi tunatwanga na modem zetu za kuchakachuwa kwa airtel 2500 mwezi.
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    au walikopa hzo modem toka huawei nn?lol!
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hiyo modem ya airtel wanauza bei gani
     
  14. r

    rmb JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo hawa jamaa wanaona kutumia internet ni kama anasa! Ilianza hivi kwenye simu sasa wamebadilika kidogo, hope na kwenye internet watabadilika tu maana ushindani ni mkubwa
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    60,000
     
  16. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nilienda dukani kwao mlimani city hao wataalam waliowaweka hapo kituko tu. Wanakwambia ati inategemea matumizi yako na zile bundles zao ukiulizia speed wanakuambia speed ni ya kutosha ila hawajui wanadai tu kama unataka unachagua bundle kutokana na matumizi ila speed ni kali. Hapa ni kwamba walikuwa hawajajiandaa kuingiza hiyo product katika market na hawajafanya research ya kutosha kujua washindani wao wanafanyaje kuanzia bei, speed mpaka bunndles walizonazo...
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    customer care staff wengi wanauza nyago badala ya product
     
  18. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Modem ya airtel wanauza tsh. 60,000/= unapewa na bundle la 8GB ndani ya mwezi iishe, kisha unakua unapiga 400Mb kwa 2500/= kwa mwezi ila ikiisha mapema unanunua tena
     
  19. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Imekula kwao hawa jamaa,Inabidi wabadilike haraka
     
  20. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jee inawezekana kutumia modem ya zantel kutumia internet ya airtel. ? ikiwa inawezekana njia ni ipi? please somebody help
     
Loading...